Announcement

Collapse
No announcement yet.

winfast 9600 gt-5550 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winfast 9600 gt-5550 บาท

วันนี้ไปดูมา winfast 9600gt ราคา 5550 บาทมันแพงไหมครับแล้วยี่ห้อนี้ดีหรือเปล่า
    แล้ว supply ของ delux 500W ที่กล่องมันมีหูหิ้วอ่ะครับขาย 1950 บาทเห้นคนขายบอกว่าวัตต์เต็ม
    มันเต็มจริงเปล่าครับ

แพงงงงงงง!!!

Comment

deluxมันวัตไม่เต็มครับเเต่จ่ายไฟได้นิ่งดีทีเดียวเลยครับ เคยเห็นdeluxบางรุ่นบอกว่าจ่ายไฟได้ถึง90%ก็เคยเห็นนะ สรุปมันก็ดีในระดับหนึ่งละครับ
      ปล.เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

5550 เล่น 9800Gt มีทอนคับ

Comment

ถ้าเกิดผมจะสั่งซื้อการ์ดจอนี่ผมต้องสั่งซื้อที่เวบไหนแล้วสั่งที่ไหนดีครับ ผมอยู่นครสวรรค์ครับของที่นี่โครตแพงเลย

Comment

tkcom99.com ในหน้าเว็บอาจไม่มีต้องโทรถามเอาครับ

Comment

[QUOTE=ARM sk;4133311]tkcom99.com ในหน้าเว็บอาจไม่มีต้องโทรถามเอาครับ[/QUOTE
              แล้วเรื่องราคานี่แพงไหมครับ

Comment

9800gt ดีกว่า

Comment

ราคาเเพงเกือยบเท่า HD4850 ละ ( 5900 ฿ )

Comment

ถ้าคิดจะเล่นตัวนี้จริงๆลองเข้าไปดูที่นี่ครับhttp://www.bigitshop.com/shopping/gr...ds/index3.html

Comment

กะลาสี 9800GT 5000 เอง

Comment

แพงสุดๆ 9800GT ไม่ก็4850 ได้เลยนะนั้น
                        winfastดีมั๊ย ผมว่าก็ดีนะครับ

Comment

GALAXY 9800GT 4990บาท แรงงงง ราคาโดนใจการ์ดสวย เนื้องานดี ประสิทธิภาพสูง

Comment

Working...
                          X