Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Commart จะมี LCD ถูกๆขายเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Commart จะมี LCD ถูกๆขายเปล่าครับ

ปกติไม่ค่อยสนใจเดินดู LCD ในงาน commart น่ะครับ เลยไม่รู้ว่าเค้าขายถูกรึเปล่า ท่านที่เคยไปงานที่ผ่านๆมาพอจะบอกได้เปล่าครับ

จะมีแบบถูกๆ หรือไม่ก็ของแถมเยอะๆรึเปล่า ถ้ามีจะได้อดใจรอไว้อีก 2 เดือนครับ ตอนนี้กิเลสพุ่งมากอยากได้

มีขายครับ
    แต่ราคาถูก ใช่ว่าจะดีเสมอไปนะครับ
    เลือกให้ดีก่อน เช็คของให้ชัวร์ ค่อยหิ้วกลับบ้าน
    เห็นบ่นทุกทีแหละครับ งานนี้

Comment

รอไปดูหรือไปซื้อในงานเลยครับ แนะนำวันสุดท้ายดีที่สุด เพราะส่วนใหญ่ราคาพิเศษกว่าทุกวัน มั้ง อิอิ (พวกชอบขี้เกียจขนของกลับร้าน)

Comment

อ่อ ครับ ขอบคุณครับ กลัวแต่จะอดใจไม่ไหว lol

Comment

งานครั้งที่แล้วจะมีบอคเล็กๆอยู่บอคนึงแถวๆใต้บันไดเลื่อน เกือบอยู่ในหลืบอ่ะครับ จะเป็นบูตให้เราเอาจอเก่าไปแลกซื้อจอใหม่ ครั้งที่แล้วผมไปดู แลกซื้อจอ samsung 22" ราคา 7990 มั๊ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

ถ้าอยากได้ถูกๆก็ต้องรอวันสุดท้ายตอนเย็นๆอ่ะครับลดกันเป็นว่าเล่นเลย

Comment

Originally posted by exheyyo View Post
            งานครั้งที่แล้วจะมีบอคเล็กๆอยู่บอคนึงแถวๆใต้บันไดเลื่อน เกือบอยู่ในหลืบอ่ะครับ จะเป็นบูตให้เราเอาจอเก่าไปแลกซื้อจอใหม่ ครั้งที่แล้วผมไปดู แลกซื้อจอ samsung 22" ราคา 7990 มั๊ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

ถ้าอยากได้ถูกๆก็ต้องรอวันสุดท้ายตอนเย็นๆอ่ะครับลดกันเป็นว่าเล่นเลย
            รอวันสุดท้ายของดีๆมันจะหมดเปล่าอะครับ

แล้วที่บอกเอาจอไปแลกนี่ จอ CRT เค้ารับแลกปะครับ

Comment

me

Comment

ตอนนี้ lcd ก็ราคาลงมาถูกมากแล้วครับ 22" 7พันต้นๆเองคร้าบ TT

Comment

ไม่งั้นสักวันศุกร์ หรือ เสาร์ ครับผ้ม กำลังดี เลิกงานวันศุกร์ ก็เดินสบายๆ เลย

Comment

commart มีเมื่อไรอีกอ่อคับ

Comment

commart มันดีตรงที่ตัวเลือกเยอะอะ ส่วนราคาถูกงั้นหรอ ผมว่ามันก็ไม่ได้ถูกลงเยอะมากนะ แต่จะไปหนักของแถมมากกว่าละมั้ง

Comment

Originally posted by majesz View Post
                        รอวันสุดท้ายของดีๆมันจะหมดเปล่าอะครับ

แล้วที่บอกเอาจอไปแลกนี่ จอ CRT เค้ารับแลกปะครับ
                        เขารับหมด จะเอาจอ14 นิ้ว เก่าๆไปยังได้ ขอเเค่ให้เปิดติดใช้งานได้ เขาเอาหมด เเต่เราไปถาม
                        มันไม่ใช่ 7990 นะ มันยัง + vat อีก7 % นะ ตก 8000 ก่าๆ เเต่ก็ยังถือว่าพอใช้ได้กับราคา เเต่ตอนนั้น เดินไปเปรียบเทียบ กับ acer สเปกพอๆกัน เเต่ acer ถูกกว่า นระ

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ อุอุ

คอมมาท ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะกลางเดือน พ.ย. นะครับ

Comment

Working...
                          X