Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตรงนี้ผ่านไงบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตรงนี้ผ่านไงบอกที

ด่าน 3 อะคับที่ให้ใช้กล้องส่องทางไกลบนเรืออะคับที่ให้ชี้เป้าหมายอะทำไงคับ

ถ้าจำไม่ผิดนะคับ ออกมาไกล ๆ แล้วชี้เป้าไปที่เรือคับ น๊อกไปนานแล้วจำไม่ค่อยได้คับ โทษทีนะคับ

Comment

ใช้กล้องส่องทางไกลชี้เป้าหมายมั๊งน่ะ ชี้ไปที่ ฮ. อ่ะ น่าจะประมาณนี้มั๊งคับ

Comment

ขอคุณมากคับจะลองดู

Comment

ออกมาแถวหัวเรื่อแล้วส่องกล้องไปบนๆหัวเรือตรงๆกลมอ่ะครับถ้าจำไม่ผิดแล้วล็อกเป้าจะมีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดเรือ

Comment

ออกมาจากเรือไกลแล้วกด B ใช้กล้องล็อกเป้า ถ้าอยู่บนเรือแล้วใช้กล้องล็อกเป้า มันจะด่าว่าnomad อย่าโง่สิ

Comment

มันให้พายเรือลำนี้ข้ามไปอีกฝั่งหนึ่งครับ เอ๊ย..ไม่ช่าย

Comment

ตรงนี้ผมก็งมอยู่ตั้งนาน กว่าจะผ่านได้

Comment

ผ่านเเล้ว555+ ขอบคุงทุกคนมากคับตอนนี้ผมติดอยู่ในถํ้าของเอเลี่ยนอะ

Comment

ตอนนี้ติดเหมือนกันเลย

Comment

ถ้า เคยเล่น Medal of honour Allied Assault ละก็ด่านนี้ผ่านฉลุย
                      มันมีเรียกมาบึ้มรถถังเหมือนกัน

Comment

Originally posted by darknine View Post
                        ผ่านเเล้ว555+ ขอบคุงทุกคนมากคับตอนนี้ผมติดอยู่ในถํ้าของเอเลี่ยนอะ
                        อันนี้ด่านสุดมึนครับ

Comment

อ้วกแตก ในเอเลี่ยนอ่า ^o^

Comment

Working...
                          X