Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นไม่เป็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นไม่เป็นครับ

เล่นไม่เป็นเลยอะครับ DDR3 ปรับค่ายากจัง เล่นมา 1 เดือนได้แค่นี้เองครับ

สเปค
    Q6600 @3.6 (450*8)
    MB P5E3 bios 0808
    Ram Kingston บัส 1333 OC 1440 CL 7-7-7-17
    VGA HD 4850 CF 640/1050
    Last edited by คนมือใหม่; 9 Oct 2009, 11:03:35.

อัพได้แล้ว ต่อเลยนะครับ
    Last edited by คนมือใหม่; 9 Oct 2009, 11:03:35.

Comment

ต่อครับ

Comment

อันสุดท้ายครับ ไฟแรมกับซีพียูออโตหมดครับ มีอะไรแนะนำด้งยนะครับ

Comment

ไม่เป็นจริงเหรอครับ !!!

ไม่ใช่มั้ง
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แรงหลายยยย...

PCMark '05 ช่วยลองให้ครบทุกหัวข้อด้วยซิ จะได้ไว้อ้างอิง-เปรียบเทียบความแรงกับตัวอื่นๆ ได้

.

Comment

ทำไปได้ไฟ Auto

Comment

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                  แรงหลายยยย...

PCMark '05 ช่วยลองให้ครบทุกหัวข้อด้วยซิ จะได้ไว้อ้างอิง-เปรียบเทียบความแรงกับตัวอื่นๆ ได้

.

ครับผม เดียววันนี้(วันจันทร์ที่ 8 กันยา 2551) ผมไปมหาลัยดูก่อนครับไม่รู้ว่าเขาไปด้วยกันอะเปล่าครับ (อารยะขัดขืน) ผมก็จะมาเทสต่อไปให้ชมครับ

Comment

PCMark05 รันเต็มไม่ได้เลยครับ ต้องแยกรัน หัวข้อแรก 10 อัน กับ ที่เหลืออะครับ

Comment

Working...
                    X