Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรมกำจัดspyware หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโปรแกรมกำจัดspyware หน่อยครับ

ใช้ตัวไหนดีครับ เคยใช้ตัว spyware terminater มันเห็นโปรแกรมเครื่องคิดเลขเป็นสปายแวร์ เลยเลิกใช้

ถ้าใช้ NOD32 ตัวล่าสุด ที่เป็น ver.3 จะกันได้มั้ยครับ

Spyware Doctor 6.0 ครับ แต่หน่วงเครื่องตอนรัน กับ ตอนสแกน

โปรแกรมป้องกันไำวรัสที่เขีียนว่ากันสปายแวร์มันกันได้แค่ระดับเดียวครับ [ระดับน้อย]

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แสกนแล้ว ลบไม่ได้อ่ะครับ

Comment

ลองหาแครกมาลงครับ

v.6 จะมีตัวแครกไฟล์ update ตัวเดียวไปลงในโปรแกรม
          v.5 ลงคีย์เลขหลังสแกนเสร็จมันจะขึ้นมาให้กรอก หรือ กรอกคีย์เองก็ได้ ตั้งไม่ให้่อัพเดตเอง ลง Pacth [ตัวv5 แครกลำบาก]

Comment

ท่าน verjil เช็ก PM ครับ
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

แล้วตัวนี้ล่ะครับ Ad-Aware 2008

Comment

Working...
              X