Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีค่ะ ขอถามเรื่อง 4850 ค่ะ และ 9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีค่ะ ขอถามเรื่อง 4850 ค่ะ และ 9800GTX+

เมื่อซักเดือนที่แล้ว ซื้อ 4850 การ์ดสีแดง มาใช้ค่ะ (ให้น้องชายใช้)
    แล้ววันนี้น้องชายมาเห็นตัว HIS iceq 4 turbo แล้วเค้าอยากจะได้อ่ะคะ แต่น้องชาย
    บอกว่าประกัน ดีคอมไม่ดี
    เลยมีคำถามมาถามพวกพี่ๆน้องๆ ในบอร์ดนี้อีกครั้ง
    1. ประกัน ดีคอมนี่ไม่ดีเหรอคะเคยได้ยินอาบอกว่าดีนี่นา แต่ว่าอาบอกนานแล้วตกลงว่ายังไงเหรอ
    2. 4850 HIS iceq 4 turbo แต่เป็นประกันที่ดีๆหน่อย(no dcom)มีให้ซื้อที่ไหนบ้างคะ (น้องชายฝากถาม)
    3. เมื่อกี้เปิดอ่านเล่นๆไปเจอว่า 4850 ใช้กับจอใหญ่ๆดีกว่า 9800 GTX+ เหรอ? (สงสัยเอง)
    4. อยากทราบว่าคนที่ใช้ ทั้ง 2 ตัวนี้ รู้สึกยังไงตัวไหนดีกว่ากันคะ (น้องฝากถาม)
    5. คนที่เข้ามาตอบมีแฟนอ้ะยังคะ (อันนี้ถามเล่นๆ อิอิ)

5. ยังไม่มีแฟน ครับ

Comment

โห น้องอยากได้อะไรซื้อให้หมดเลยเหรอ

เค้า = คุณพี่สุดสวย หรือ น้องอ่า

ปล.เข้ามาไร้สาระ 5 5

Comment

Originally posted by FAnTasyys View Post
        เมื่อซักเดือนที่แล้ว ซื้อ 4850 การ์ดสีแดง มาใช้ค่ะ (ให้น้องชายใช้)
        แล้ววันนี้น้องชายมาเห็นตัว HIS iceq 4 turbo แล้วเค้าอยากจะได้อ่ะคะ แต่น้องชาย
        บอกว่าประกัน ดีคอมไม่ดี
        เลยมีคำถามมาถามพวกพี่ๆน้องๆ ในบอร์ดนี้อีกครั้ง
        1. ประกัน ดีคอมนี่ไม่ดีเหรอคะเคยได้ยินอาบอกว่าดีนี่นา แต่ว่าอาบอกนานแล้วตกลงว่ายังไงเหรอ
        2. 4850 HIS iceq 4 turbo แต่เป็นประกันที่ดีๆหน่อย(no dcom)มีให้ซื้อที่ไหนบ้างคะ (น้องชายฝากถาม)
        3. เมื่อกี้เปิดอ่านเล่นๆไปเจอว่า 4850 ใช้กับจอใหญ่ๆดีกว่า 9800 GTX+ เหรอ? (สงสัยเอง)
        4. อยากทราบว่าคนที่ใช้ ทั้ง 2 ตัวนี้ รู้สึกยังไงตัวไหนดีกว่ากันคะ (น้องฝากถาม)
        5. คนที่เข้ามาตอบมีแฟนอ้ะยังคะ (อันนี้ถามเล่นๆ อิอิ)
        1. เรื่องประกันผมว่าแล้วแต่ดวง บางคนก็เจอแบบดีๆ บางคนก็เจอแบบแย่ๆ
        2. ไม่รู้ครับ
        3. ตามเวบทดสอบต่างประเทศ จอใหญ่ 4850 เฟรมเรทจะตกไม่มาก
        4. คนที่เคยใช้แล้วทั้ง 2 ตัวบอกว่า 9800GTX+ จะลื่นกว่านิดหน่อยๆ
        5. ยังไม่มี (ตอบจริงๆนะ) *-*

Comment

1. ตอนนี้เค้าเปลี่ยนนโยบาย ละ น่าจะดีขึ้น
          2. ไม่น่าจะมี ถ้าเป็นประกันร้าน คิดว่า D COM ดีกว่านะ
          3. ไม่เสมอไปเป็นเกมส์ๆ ไป คู่นี้แรงสูสี ใกล้เคียงกัน
          4. ใช้แค่ 8800GT เอง แฮะ ๆๆๆ
          5. ตอบที่ rev.2 ละ

Comment

5 โสดครับ มาตอบข้อ5 อย่างเดียวครับ 555+

Comment

ชอบ ค่ายไหน เลือกเลย แรงพอกัน

Comment

ว่า แต่ ไอ้ที่ เค้าถาม นั่น HD4850 ก่ะตัว 4850 HIS iceq 4 turbo ความแรงต่างกันเยอะ มั้ย ครับ ถามด้วยคน เป็นความรู้ติดตัว

ขอตอบ
                ข้อ5 มีแฟนแล้ว ครับ แต่อยากมี กิ๊ก อีก รับสมัคด่วน!!!!

Comment

มาตอบข้อ 5 คับ มีแฟนแล้วคับ จิงๆๆ ชื่อ ฮาตาริ

Comment

มาตอบข้อ 5 อย่างเดียวเลยครับ ว่าโฉด จริงๆ อิอิ

Comment

1.ประกันของที่นี่เป็นยังไงผมไม่รู้ รู้แต่เวลามีปัญหา Msn ไปคุยกับเพือนที่ทำในนั้น ง่ายกว่าคุยกับ แผนกต้อนรับ
                      2.ไม่รู้ครับ เพราะยังใช้ 4850 เดิมๆอยู่
                      3.ก็ไมู่้อีกเพราะใช้อยู่ตัวเดียวกับ 19" ก็ใช้ได้ดีนะ
                      4.ยิ่งไม่รู้ใหญ่เลย
                      5.รู้ครับ ไม่โสด แต่ อยากมีกิ๊ก

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        5 โสดครับ มาตอบข้อ5 อย่างเดียวครับ 555+
                        คนนี้โสดจิงครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                          คนนี้โสดจิงครับ อิอิ

--------------------------------

ปล. สองตัวนี้เลือกยากครับ จขกท. หลับตาแล้วเอานิ้วจิ้มเลยครับ

โดนตัวไหนสอยตัวนั้นเลย อิอิ

Comment

คนโสดเยอะจังเลยนะคะ

แต่อย่าตอบแค่ข้อ 5 อย่างสิ ~~

Comment

ชอบค่ายไหนก็เอาตัวนั้นหละครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X