Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมnero7 ที่เร็วๆ ไม่หน่วงเครื่องอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมnero7 ที่เร็วๆ ไม่หน่วงเครื่องอ่ะคับ

ขอโปรแกรมnero7 เอาที่มีapplication อ่ะคับ ที่เร็วๆ ไม่หน่วงเครื่องอ่ะคับ
    ผมใช้nero8แล้วมันช้ามากมายเลยคับ เลยอยากได้7คับ
    ขอserial ด้วยนะคับ

ดันไปหาได้ไวไว

Comment

ขอบคุงมากคร้าบบบ
      ที่ช่วยดันๆๆๆๆๆ
      ดันต่อ อิอิ

Comment

POWER ISO สิไม่หน่วงเลย ตัวโปรแกรมไม่ถึงเม๊ก ไรท์แผ่นได้ ทำสำรองเหมือนเดม่อนทูลได้

Comment

POWER ISO สิไม่หน่วงเลย ตัวโปรแกรมไม่ถึงเม๊ก ไรท์แผ่นได้ ทำสำรองเหมือนเดม่อนทูลได้

Comment

ตอนคุณลงโปรแกรม คุณเลือกเฉพาะฟังก์ชั่นที่ต้องใช้รึเปล่า อะไรที่ไม่ใช่เอาออกให้หมดมันก็โล่ง (พวก Nero Home, Nero Vision, Nero Recode และอื่นๆอีกมากมาย ผมเอาออกเกลี้ยง) Nero Scout ก็ปิดๆไปซะ ความอืดก็จะหายไปเอง

Comment

Originally posted by littydevil View Post
              ตอนคุณลงโปรแกรม คุณเลือกเฉพาะฟังก์ชั่นที่ต้องใช้รึเปล่า อะไรที่ไม่ใช่เอาออกให้หมดมันก็โล่ง (พวก Nero Home, Nero Vision, Nero Recode และอื่นๆอีกมากมาย ผมเอาออกเกลี้ยง) Nero Scout ก็ปิดๆไปซะ ความอืดก็จะหายไปเอง
              ตามนั้นครับ ได้ผลจริงๆ

Comment

9down ครับมีหลายอย่างให้เลือกสรร

ปล.ผมก็มีปัญหากับแปดเหมือนกัน หน่วงจริงๆ เลยใช้ 7.11.10.0 เช่นกัน
                ******ไม่จำเป็นต้องใหม่สุดเสมอไป ใช้ที่จำเป็นและเหมาะกับเครื่องเรามากที่สุดก็พอครับ

Comment

Working...
                X