Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเสียง ตืดๆๆๆ ซัก 5 ครั้งติดต่อกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเสียง ตืดๆๆๆ ซัก 5 ครั้งติดต่อกัน

มีเสียง ตืดๆๆๆ ซัก 5 ครั้งติดต่อกันเสียงออกมาจากลำโพง เกิดจากอะไรครับ แล้วจอก็ค้างตอนมันดังแล้วมันก็กลับมาเหมือนเดิม เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่มันลำคาญเวลาผมเล่น ดอทเอนี้ซิ อีตอนมันเป็นเนี้ย มัยเสียจังหวะจริง q ไม่ได้เลย - -*
    ส่วนใหญ่มันจะเป็นตอนเล่นเกมส์นะครับเล่นเกมส์อื่นก็เป็นนะ ไม่รู้ว่าเกิดจากการผม oc แล้วไม่เสถียรอ่ะป่าวแต่ผมรับก็ผ่านหมดนะตรงแบบ ortross รันไป 5 ช.ม. super pi 32 ลักษณะจะเป็นช่วงกดเมาส์รัวๆ ครับ
    แต่มีอยู่เกมส์นึงไม่เป็นครับคือเกมส์ DMC มันใช้จอยเล่นเลยไม่เป็นอ่ะแต่เกมส์ที่เป็นก็มีเกมส์ที่ผมเล่นคือ ดอทเอ lost planet

แต่ไม่ได้เป็นบ่อยนะครับนานๆ เป็นทีซัก วันละครั้ง 2 ครั้ง

ผมใช้ vista นะ

update ขณะนี้ผมไม่ได้คล๊อกเลยอ่ะครับแต่มันดังอีกแล้วอ่ะ หรือจะเป้น vista ไม่ดีผมใช้เวอร์ชั่น untimate นะครับ
    Last edited by leqslbonn; 9 Sep 2008, 00:07:26.

แล้วถ้าไม่ OC ล่ะครับ หายมั้ย

Comment

oc แล้วจัดการเรื่องระบบระบายความร้อนดีหรือเปล่า

Comment

Originally posted by faster View Post
        oc แล้วจัดการเรื่องระบบระบายความร้อนดีหรือเปล่า
        full load แค่ 52 ครับ

Comment

เอาใจช่วย ดังเยอะนะตั้ง 5 ครั้ง -*-

Comment

-*-

Comment

-*-

Comment

.....

Comment

-*-

Comment

Working...
                  X