Announcement

Collapse
No announcement yet.

doom3เล่นไม่ผ่านคับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• doom3เล่นไม่ผ่านคับ ช่วยที

ไอด่าน hell chapter 20 อะ พอใกล้จะจบด่าน

มันจะมีตัว guardian ออกมา แต่ฆ่ามันไม่ได้ซะที

มันจะมีลูกน้องเป็นไฟอะ ไม่ทราบฆ่ายังไง

เล่นตั้งนานไม่ผ่านซะที

ยิงตัวลอยๆที่อยู๋บนหลังมาก่อน 3 ตัว ยิงหมดแล้ว จุดที่ยิงได้จะเปิดออกรีบยิงก่อนที่มันจะปิดถ้าไม่ทัน
    ก้อยิงไอ้ตัวลอยๆใหม่แล้วจุดนั้นจะเปิดออกยิงแบบนี้จนกว่ามันจะตายครับผม ไอ้ตัวลอยๆก็ลูกไฟนั้นแหละ อิอิ

Comment

ยิงไอตัวที่ลอยให้หมดมันจะชาร์จ

เราก็ที่ตัวปิศาจช่ายมะ

Comment

ใช้แว้วงับ

Comment

Working...
        X