Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 ย้ายนักเตะยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2008 ย้ายนักเตะยังไงครับ

PES2008 ย้ายนักเตะยังไงครับ reg.ในเกมส์ก็ต้องสลับนักเตะระหว่างทีมเลย ย้ายเฉยๆ ไม่ได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้า ย้าย ในเกม ก็ ไป Edit > Teams > Register Player > เลือก ทีม ที่ต้อง การ ให้ นักเตะ ย้าย มา >เลือก + Add > เลือกทีมของนักเตะที่ต้องการให้ย้ายมาแล้ว เลือกนักเตะ แค่ นี้ จบ แล้ว อย่าลืม Save ไว้ด้วย จะได้ไม่ต้องทำใหม่ ครั้งหน้าก็กด Load เอา มีไร อีก ก็ถามได้ เพราะผมเล่นบ่อย ถ้า ยากได้ข้อมูลอีก ก็ลอง เข้า www.winning.in.th ดูนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X