Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามความสามารถในการเล่นเกมสืของ x3100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามความสามารถในการเล่นเกมสืของ x3100

ตามนั้นเลยครับ

ความสามารถในการเล่นเกมส์มัน วิ่งได้ประมาณเกมส์ไรมั่งอะครับ

อย่าง freeestyle sudden อะไรทำนองนี้ พอจะได้ไหมครับ ปรับกลางๆ เนี่ยครับ

ขอบคุณครับ

สบายครับ pvp ผมยังเล่นได้เลย

Comment

เห้ย !! จริงดิ

แล้ว DotA ปรับกลางๆ ไหวมั๊ยท่าน ซัก 1024*768 32 Bit

Comment

ไหวอยู่แล้วครับ พวกเกม online

แต่ให้เอาไปเล่นประมาน Bio4 DMC4 คงจะไม่ได้ครับ

Comment

กำ ซ้ำ

Comment

ผมใช้เล่นbattle fieldได้อะ

Comment

Originally posted by earther View Post
              ผมใช้เล่นbattle fieldได้อะ
              ยืนยันครับ ทั้ง BF:2 BF:เวียดนาม BF:2142 GTA:ทุกภาคในปัจจุบัน SIM2 Simcity

Comment

Originally posted by Centrino View Post
                ไหวอยู่แล้วครับ พวกเกม online

แต่ให้เอาไปเล่นประมาน Bio4 DMC4 คงจะไม่ได้ครับ
                DMC4 ปรับต่ำสุดเล่นได้ครับ กระตุกบางฉาก แต่เล่นdark knigth mode นี่กระตุกพอควรเลย(มอนเยอะจัด)
                Last edited by Sumomo; 7 Sep 2008, 21:32:37.

Comment

bio4 เล่นได้คับ

ยืนยัน นั่งยัน

Comment

Working...
                  X