Announcement

Collapse
No announcement yet.

Inspire T6100 คุ้มค่าเงินไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Inspire T6100 คุ้มค่าเงินไหมครับ?

ตอนนี้หาชุดลำโพง 5.1 ราคา ไม่เกิน 4,000 ครับใครเคยฟังเสียง Inspire T6100 เป็นไงบ้างอ่ะครับ
    และมีที่คุ้มกว่าไหมครับในราคา ไม่เกิน 4,000 ขอบคุณครับ

อ่อเกือบลืม เอามาใช้งานทั่วไปอ่ะครับเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลง
    ตอนนี้ใช้ X-fi Extreme Audio เหอ ๆ
    อยู่ต่างจังหวัดตัวเลือกน้อยมาก ๆ ไม่ถูกใจเลยจาสั่งของก็ไม่มั่นใจในคุณภาพเสียงกับเงินที่เสียไปเลยมาถามพี่น้องคร้าบบบ
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

Comment

creative รุ่นต่ำๆ ไม่เห้นใครแนะนำซักคน ผมด้วยละคนนึง

เอา microlab x3 5.1 หรือ xforce 5 ดีกว่ามั้งครับ แต่ xforce 5 มัน 2.1 นะครับ

ผมว่าเสียงน่าจะแหล่มกว่าตัว T6100

Comment

ขอบคุณครับ
        แต่ไปอ่านเจอกระทู้ EACAN สนใจตัว A-200 จริง ๆ ครับ อยากฟังเสียง

Comment

Originally posted by woohoo View Post
          ขอบคุณครับ
          แต่ไปอ่านเจอกระทู้ EACAN สนใจตัว A-200 จริง ๆ ครับ อยากฟังเสียง
          ถ้าจะเอาเอาตัว a 600 II ดีกว่าครับ ผมว่าเสียงดีกว่า ตัว a 200

Comment

อ่อขอบคุณครับไงจาลองหาดูครับ

Comment

Working...
            X