Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีปรับอินเตอร์เน็ต ADSLให้เร็วกว่าปกติบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีปรับอินเตอร์เน็ต ADSLให้เร็วกว่าปกติบ้าง

โมเด็ม smc เน็ตของ TRUE ใครรู้วิธีปรับอินเตอร์เน็ต ADSLให้เร็วกว่าปกติบ้าง ปกติความเร็วอยู่ที่ประมาณ 150 KB อยากให้เร็วกว่านี้มีวิธีไหมคับ

อยากรู้ด้วยอะครับ ของผมวิ่ง 35 kb เองอะ

Comment

ก็ซื้อเพ็คเกจ 1mสิครับ ง่ายมักๆ แค่จ่ายตังมานก็แรงขึ้นเอง 5*5*5

ขำขำ อย่าเครียด

Comment

ที่ลองทำดูไม่น่าจะได้นะครับ แต่ถ้ามีเซียนท่านใดทำได้ก็อยากทราบวิธีเช่นกันครับผม

Comment

อยากรู้เหมียนกาน ใช้ tot 512 อยู่ ไม่ค่อยเท่าไรเลย

Comment

มีอีก 1วิธีที่ผมใช้อยู่และเห็นผลจริงๆ คือโยนโทรศัพท์บ้านทิ้ง เหอๆ
            ผมต่อสายโทรศัพท์เข้ากับโมเด็มโดยตรงและไม่พ่วงกับอุปกรณ์อื่นไดๆเลยครับ
            สัญญาญนิ่งขึ้นสปิดไม่ตกและไม่หลุด

อันนี้เป็นผลที่ได้จากการใช้งานที่บ้านผมนะครับไม่รับรองว่าคนอื่นจะเมือนกันมั้ย
            ยังไงก็ลองทำดูนะครับเอามาเล่าสู่กันฟัง

Comment

Working...
            X