รบกวนพี่ๆ ช่วย แนะนำโปรแกรมหรือวิธีการเก็บ Log File server หน่อยครับ คือแบบว่า เราสามารถตรวจสอบได้ว่า User ใช้ไฟล์นี้ นี้หรือโยกย้าย ไฟล์นี้ เวลาไหน หรือย้ายไปไว้ที่ไหน ประมาณนี้ครับ คือ ที่บริษัทได้ จัดทำ ไดร์ให้ใช้รวมกัน ขึ้นมาแล้ว แบ่งใช้ตามแผนกนะครับ แล้วแต่ล่ะแผนกต้องมีการใช้ โฟเดอร์รวมกัน แล้วบางคนโยกย้าย ทำให้ไฟล์หาย พอเราถามก็ปฏิเสธ ผมจึงรบกวนพี่ๆ เพื่อน ช่วยแนะนำโปรแกรมที่สามารถจะเก็บตรงนี้ให้หน่อยนะครับ เฉพาะ Fileserver ที่ใช้ร่วมกันนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ