Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทั่นว่า Zalman9700 จะยัดเคสGviewผมไหวมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทั่นว่า Zalman9700 จะยัดเคสGviewผมไหวมั้ย

ในรูปซ้ายมือนั้นเลย และอีกอย่างจำเป็นมั้ยที่ต้องใส่ ถ้าไม่ได้OC แต่อุณหภูมิผมปกติก็อยู่ที่ 45-50 แล้วนะ ถ้ายัดไอ้นี่ไปจะลดได้เท่าไหร่ครับ

ใส่หนะได้แน่นอนครับ แต่ไปเช็ค slot ดูก่อนแล้วกันว่า support กันหรือเปล่า
    ระดับอุณหภูมิขนาดนั้นถ้าไม่ได้ oc มันก็พอสมควรนะครับ แต่ถ้ายัดไปแล้วน่าจะลดลงนิดหน่อย
    (ติดตามความคิดเห็นจากเพื่อนท่านอื่นต่อแล้วกัน)

Comment

ตัวนี้มันไม่มีที่ยึดขาล๊อก 478 นี้ครับ แถมมาให้ครับ (ยังใส่ไม่ได้)
      แต่ 9500 LED ใส่ 478 ได้เรพาะมันแถมมาด้วย
      ผมพึ่งซื้อ 9500 LED มาใหม่ครับ แต่ไม่มีขา ล๊อก AM2
      ท่านซื้อ 9700 LED มา แล้ว เอา ขา AM2 มา แลก ขาล๊อก 478 กับผมได้ครับ ผมใช้ 775 อยู่

Last edited by TWK.; 16 Jan 2007, 22:28:59.

Comment

ได้คับแต่ต้องเปิดฝาเคส

Comment

Originally posted by pangpang View Post
          ได้คับแต่ต้องเปิดฝาเคส
          ตัวนี้ มันไม่ได้แถม ตัว ขาล๊อก 478 มาด้วยครับ ใส่ไงครับท่าน (9700 LED)

Comment

ถ้ามันช่วยได้นิหน่อยมาติดสวยๆก็คงพอ งั้นเล่น9500ดีก่า เพราะราคามันก็ต่างกันพอสมควรนะครับ ว่ามั๊ย

Comment

Asus silence square Pro ตัวสีส้มๆ สวยดีเหมือนกันอ่ะ เคยเห็นกันยัง รู้สึกว่าจะ for AM2 มั้ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ตัวนี้ มันไม่ได้แถม ตัว ขาล๊อก 478 มาด้วยครับ ใส่ไงครับท่าน (9700 LED)

คิดได้ไงครับท่าน หักขาพัดลม สุดยอดมากๆ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                  คิดได้ไงครับท่าน หักขาพัดลม สุดยอดมากๆ
                  กลับมาอีกครั้งครับ มันเป็นมุขตลกครับ พอดีขาย AC 7 PRO ไปเมื่อวาน แล้ว ซื้อ 9500 LED มามันใส่ยาก ต้องถอดเมนบอร์ดออกหมดเลย ขี้เกลียด ก็เลยเอา พัดลมเก่ามาใส่ซึ่งมันใบพัดมันหักไปอันหนึ่งครับ ใหน ๆ มันก็หักแล้ว
                  ก็เลย หักอีก 2 อัน มันจะได้สมดุลครับ ตะกี่ใส่ ตัว9500 LED อยู่ครับ เกืยบ 2 ชม. หุหุหุ

Comment

โอวววว 2 ชม. ขนาดนั้นเลยรึ จะเอาดีมั้ยเนี่ย

Comment

เดี๋ยว รอซักครู่ กำลัง ถ่ายรูปเอามาลงให้ดู พร้อม อุณหภูมิครับท่าน กับ 9500 LED หุหุหุิ เหงื่อออกซะเยอะเลย

Comment

นี้รูป + อุณหภูมิครับ ไม่ค่อยชัดเท่าไหรนะครับ ถ่ายจากโทรศัพท์มือถือ
                        ผมดูแล้วมันไม่ค่อยแตกต่างกับ AC 7 PRO เลย พอ ๆ กัน แต่ที่แน่ ๆ ต่างจากไอ้้ใบพัดหักสามอัน ข้างล่างในรายเซนเกือบ 10 องศา ล่อ 40 ก่า ๆ เลย

Last edited by TWK.; 17 Jan 2007, 04:20:08.

Comment

เย็นแล้วครับ ดีใจด้วยที่ประสบความสำเร็จ อิจฉา PSU Tsunami ของทั่นจังมีled ด้วย ของผมมันแพงซะปล่าว ม่างไม่มีไฟ

Comment

อีกหน่อยนะ ท่านมีลิงค์โหลดAsus speedfan หรือ Asus PC probe มั้ยอ่ะ ขอหน่อยจิ

Comment

http://www.softpedia.com/get/System/...PC-Probe.shtml
                              Last edited by TWK.; 17 Jan 2007, 04:45:29.

Comment

Working...
                              X