Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น guitar hero3 aerosmith บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น guitar hero3 aerosmith บ้าง

เล่นอยู่ แล้วพอ เจอ boss ที่ 1 (battle guitar) แล้วเ้ด้งออกจาก game เฉยเลย ใครเคยเจอบ้างครับ

ผมเล่นถึงด่านสองก็ไปแล้วคับ error เด้งออกมาเหมือนกัน งง หรือเป็นที่ patch 1.3 ก็ไม่รู้

Comment

ในเวอชั่น pc มีด้วยหรอคร๊าบ ผมเล่นแต่ใน play2 อะ เล่น expert ไปถึงด่าน 5 ละ มันมากๆ โซโล่แบบใช้จอยกีต้าร์ ผมว่ามันกว่า Guitar heroes 3 อีกนะ

Comment

ผมก็เป็นคับ พอสู้กับบอสเสร็จ เด้งเลย

Comment

ตกลงแล้วยังไม่รู้สาเหตุ เลย

Comment

ตกลงแล้วยังไม่รู้สาเหตุ เลย เรื่อง patch คงไม่ใช่ เพราะผม install, uninstall หลายรอบแล้ว
            เปลี่ยน patch ไปเรื่อย 1.1 1.3 1.3.1 ก็เหมือนเดิม

Comment

วิธีการลงแพทนี้นะคับ

- ลงเกมหลัก
              - ลงแพท แอโร สมิท
              - ลงแพท 1.3
              - วาง crack ก็เล่นได้แล้วคับ (crack 1.3 นะคับ 1.0 1.1 ใช้ไม่ได้)

ไม่รับประกันว่าจะไม่เด้ง แต่ผมลองแล้วโอกาศที่มันจะเด้งน้อยกว่าเดิม (ตัวแพท แอโร นี่มันมีปัญหาแหละ)
              ส่วนวิธีการปลด lock เพลงทั้งหมดก็ กดปุ่มเขียวแล้วดีด1ทีนะคับ เล่นได้เฉพาะในโหมด Quickplay

ปล. แพท แอโรม สมิท นี้ใช้ save เดียวกับภาคหลักไม่ได้นะคับ
              มันบังคับให้ลบ save เก่า (อย่าลืม back up save ไว้ก่อนเล่นแพทนี้นะคับ)

ปล2. เอาหละ นอกจากแพท แอโร สมิท กับ costom song pack (ขนาดประมาณ 4GB)
              ที่มีเพลง behide blue ของ limpbizkit / sum41 / rock band / dragon force 4เพลง

ใครเคยเห็นแพทอะไรอีกบ้างคับ กระซิบบอกกันบ้างเน้อ... อยากเล่นเพลงใหม่ๆ สมัยปัจจุบันบ้าง... d(^__^")b

Comment

โดนเพลง dragon force เข้าไป นิ้วรัวเป็นปลาหมึกเลย

Comment

ไม่เป็นอะครับ เคลียร์ละ เพลงไม่ค่อยโดนเหมือนภาค 3 อะ แต่ยังดีกว่า 80's เหอๆ - -

อยากเล่น Rock Band อะ ทำไมไม่ลง PC วะ อยากเล่นเพลง Highway Star !!!!! -*-

Comment

แอโรสมิตร ของพีซีซื้อที่ใหนครับ ไปพันทิพย์ 9/9/08 เค้าว่าไม่มีครับ

Comment

Originally posted by Viper 1964 View Post
                      แอโรสมิตร ของพีซีซื้อที่ใหนครับ ไปพันทิพย์ 9/9/08 เค้าว่าไม่มีครับ
                      มันเป็นแค่ patch ให้ลงคับ ขนาดไม่ถึง 1 gb เลย

Comment

แพชหาได้ที่ใหนครับ แบบว่าอยาก

Comment

Working...
                        X