Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอปรึกษา เรื่อง โปรแกรม 3DMARK 06 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอปรึกษา เรื่อง โปรแกรม 3DMARK 06 หน่อยครับ

วันนี้ไปโหลดมา ตัว File ขนาด 579M พอลงเสร็จเรียบร้อย กดคลิกที่ Icon ก็จะขึ้นหน้าโลโกกรอบสีเหลียม เท่าที่อ่านดู เค้าบอกให้รอ แต่ ผมรอมา15 นาที่แล้ว ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    เอา Moues ไปชี้ที่กรอบ ก็มีสัญลักษณ์ว่า กำลังอ่าน
    ไม่ทราบว่า พี่ๆท่านอื่น รอเข้าโปรแกรมนี้ นานกัน ขนาดไหนครับ
    ผมลบแล้ว ลงใหม่มา 3 รอบแล้ว
    Windows ที่ใช้ก็ XP ครับ สเป็กก้ตามลายซ็น

ati ลง 3dmark patch หรือยัง?

Comment

คาดว่าจะใช้ VGA ATI แน่นๆ หิหิหิ
      หา HOTFIX 3DMark ลงดู

Comment

Originally posted by shady View Post
        ati ลง 3dmark patch หรือยัง?
        ต้องเอาจากที่ไหนครับ ช่วยบอกให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

www.guru3d.com

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกคนมากนะครับ
            นี้ผลการทดลอง มีอยู่ฉากนึงที่โปรแกรมรัน ฉากที่เป็นภูเขา กระตุกมากดูไม่ได้เลยครับ ไม่รู้เป็นที่อะไร
            Last edited by neungr; 8 Sep 2008, 20:02:17.

Comment

^
              เทส CPU (ในการประมวลผล 3D)
              QX9770 ตัวละ 4-50000 ฿ ยังกระตุก ได้ไม่เกิน 10 FPS

Comment

Originally posted by neungr View Post
                ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกคนมากนะครับ
                นี้ผลการทดลอง มีอยู่ฉากนึงที่โปรแกรมรัน ฉากที่เป็นภูเขา กระตุกมากดูไม่ได้เลยครับ ไม่รู้เป็นที่อะไร
                ใช้ไม่ได้เหมือนกันเลย ดาวโหลดตัวไหนอ่ะครับ จะด้ลองโหลดมั่งครับ

Comment

Originally posted by antode View Post
                  ใช้ไม่ได้เหมือนกันเลย ดาวโหลดตัวไหนอ่ะครับ จะด้ลองโหลดมั่งครับ
                  เข้า Google แล้วหาคำว่า HOTFIX 3DMark ครับ หรือไ่ม่ก้ ที่พี่ๆด้านบนให้มา ใช้ได้หมดครับ

Comment

ดันไว้เพิ่งใช้ ATi มีปัญหานี้เลย
                    เผื่อคนอื่นที่เพิ่งใช้ Ati เหมือนผม ... อิอิ

Comment

Working...
                    X