Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมต้อง "อิลเทล" ครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมต้อง "อิลเทล" ครับ ???

ทำไมพวกคุณๆถึงเลือกที่จะใช้ อินเทล ครับมันมีดีอย่างไร ? ตรงไหน ? คิดว่าคุณเสียเงินเพื่อซื้อ อิลเทลไปแล้ว คุ้มหรอครับ ??? อิอิ
    -ไม่ได้เจตนาให้ทะเลาะหรือล่อเป้านะครับ แค่อยากรู้ว่าทำไมต้อง อินเทล อิอิอิ
    -ผมเพิ่งย้ายค่ายครับ ลองถามสาวกดูหน่อย อิอิ

พอใจ ... มีไรมะ 555

Comment

แล้วทำไมท่านถึงใช้ E7200 ล่ะครับ....นั่นคือคำตอบ....

Comment

แรงไงคือคำตอบ 555

Comment

นี่แหละที่เค้าเรียกว่า ล่อเป้า

Comment

นั่นสิทำไม อิอิ

Comment

ก็ของมันแรงกว่า และไม่ได้แพงเว่อร์ ก็ใช้สิครับ

Comment

1.ความน่าเชื่อถือของยี่ห้อที่เป็นที่รู้จักอย่าแพร่หลายและอยู่ในตลาดมานาน
                2.ประสิทธิภาพของการทำงานอยูในเกณฑ์ที่ดี
                3.กินไฟน้อย
                4.ความร้อนต่ำ
                5.บอร์ดมีให้เลือกหลายราคาและคุณภาพ
                ถึงอย่างไรแล้ว คิดว่า ซื้อ "อินเทล" คุ้มทุกบาท ทุกสลึง ทุกสตางต์ แน่นอนครับ

*คำเตือน ไม่ได้จะล่อ "เป้า" แต่ จากใจจริงครับ เพราะใช้อินเทลมานาน

Comment

555ถามผมทำไมถึงใช้e7200
                  ตอบ อยากย้ายค่าย +เห็นบอกว่าอิลเทล แรง จริงก็เลยใช้อะครับ
                  ที่สำคัญคือเห็นมีคนบอกอินเทลแพงผมก็เลยประชดด้วยการซื้อของแพงมาเล่นซะเลย555ล้อเล่นครับเอิิ่้กๆ คุยสนุกๆนะครับ

Comment

เพราะชอบ oc
                    intel สนองความต้องการในส่วนนี้ได้เยอะ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
                      พอใจ ... มีไรมะ 555
                      ไม่มีครับ

Comment

เอาไว้ประดับบารมี พร้อมทั้ง oc ได้ดั่งใจ

Comment

"เพราะเรารู้คุณก็ใช้"

Comment

ชอบคับ

Comment

บารมี Benchmark แรงกล้า เลยต้องใช้

Comment

Working...
                              X