Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่!! อยากใช้ Aircard ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่!! อยากใช้ Aircard ค่ะ

อยากสอบถามเรื่อง aircard ค่ะ คือตรงช่อง aircard slot ที่ notebook ( compaq v3000 ) เป็นแผ่นรูปทรงเหมือนขั้นบันได ที่ไม่ใช่สี่เหลี่ยมผืนผ้า

ค้าหาใน google บอกว่าเป็นแบบ express card แล้วทีนี้ก็ลองค้นหาอีกที ทำไมรูปทรงของมันถึงเป็นแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้าคะ ไม่เห็นเป็นหยักแบบขั้นบันได หรือว่าไม่เกี่ยวกัน งงได้อีก

สุดท้ายคือจะซื้อ aircard แบบ express card หรือแบบ usb ดีคะ มันต่างกันยังไง และแบบไหนราคาถูกกว่ากัน

ขอบคุณค่ะ
Working...
X