Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis High จะไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis High จะไหวไหม

กาดจอผม 4850 อ่ะครับ จอ 19 นิ้ว อ่ะ 1440*900 ครับ

แล้วจะเล่น Crysis High ไหวไหม ถ้าไหว ปรับสูงกว่านี้ได้ไหมครับ

แล้วโปรแกรมไรที่ เทส Frame rate ของเกมได้อ่ะครับ ของ ตัวเต็มไม่เอา ทดลองใช้นะ อิอิๆ

ช่วยแนะนำด้วยจะไปซื้อ Crysis แท้อ่ะ ซื้อ แผ่นล่ะ 80 เล่น Online ไม่ได้เซง

อยู่แถวๆ ลาดปลาเค้าจะไปซื้อแถวไหนใกล้สุด อ่ะครับ อิอิๆ

สูง กว่า High ต้อง dx 10 มั้ง

ถึงปรับ ยิ่งกว่า High ได้ มี Mod แล้ว นี่ หาอ่านละกาน ใน บอร์ด VGA นี่ละ

Comment

ขอ system โดยรวมด้วยครับ ผม แต่คาดว่า high น่าจะได้น่ะครับ

Comment

cpu ด้วยคร้าบบบบบ

ต่ำกว่า 3 หัว บางฉากเนี้ยมีกระตุกใช่ย่อยเหมือนกัน

Comment

1440x900ครับ เปิดสุดทุกอย่างเท่าที่่ตัวเกมบน xp ให้เปิดได้ไม่ mod นะครับมันได้เท่าที่เ็ห็นในรูปแหละครับ

เป็คเครื่องดูข้างล่างเด้อ
          Last edited by Redmachine; 9 Sep 2008, 01:19:19.

Comment

ผม 17 นิ้ว ลื่นหมดทุกด่าน

Comment

Working...
            X