Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** ทำไมมานขึ้นอย่างงี้อ่ะครับATHLON 64 ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** ทำไมมานขึ้นอย่างงี้อ่ะครับATHLON 64 ***

C P U ผมมาน ATHLON 64 3200+ครับ แต่ไม โปรแกรม Cpu-z มานขึ้น เป็น athlon FX อ่ะครับ

งง มานคืออะไรขอความการะจ่างหน่อยครับ

ตามรูปเลยครับ

นี่รูปครับ

Comment

ดัน ไม่มีรูป นิ

Comment

รูป rep 1 เลยครับ

Comment

ลองหาCPU-Zเวอร์ชันอื่นมาใช้ครับ

เห็นรูปแล้วงงเลย

Comment

นี่อีกโปรแกรมนึงครับ เป็นแบบนี้อีกอ่ะครับ

เหอๆ เกิดไรขึ้นครับขอความกระจ่างด้วยครับ

Comment

CPU-Z 1.37 ไม่น่ามีปัญหานะครับ
              ลองดูใน BIOS หรือยังครับ

Comment

ของผมก็เป็นครับ มันบอกเป็น Fx เหมือนกัน สงสัย อยู่เนี่ย

Athlon 3000+
                ASROCK AM2NF6-VSTA

Comment

Originally posted by ZamuraiZ View Post
                  ของผมก็เป็นครับ มันบอกเป็น Fx เหมือนกัน สงสัย อยู่เนี่ย

Athlon 3000+
                  ASROCK AM2NF6-VSTA
                  เป็นเหมือนกานหรอคับ ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

น่าจะเกิดจากเมนบอร์ดหรือเปล่า เห็นเป็นกันหลายคน ลองดูในเว็บผู้ผลิตดูนะครับ บางทีBIOSอาจจะมีปัญหา น่าจะให้โหลดไบออสใหม่ไปแฟลชทับ

Comment

cpu-z อาจจะเพี้ยนก็ได้ครับ

Comment

Working...
                      X