Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดน Vrisu or Worm " RavMonlong " ใช้อะไรแก้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดน Vrisu or Worm " RavMonlong " ใช้อะไรแก้

คือ ใครเคยโดนบ้างใช้โปรแกรมอะไรแก้ ครับ หรือมีึวิธีแก้ยิ่งดีใหญ่ครับ

ไม่เป็นไรแำำก้ได้แล้ว........ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย......หรือเปล่า

Comment

Originally posted by B-cool View Post
      ไม่เป็นไรแำำก้ได้แล้ว........ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย......หรือเปล่า
      ใช้วตัวไหนแก้อะครับ หรือลงวินใหม่อะ

Comment

RavMonLog มันมากะ AdobeR ปะคับ? ถ้าใช่ก้แนะนำตามนี้อะคับ
        http://www.trackerx90.th.gs/

Comment

AdobeR.exe ชัวร์คับ

หาโหลดตัวแก้เอาที่ nod32th ก็มีคับ

Comment

ประทานโทษ nod32 deleate ให้ตายก็ไม่ออก ครับ โดนมาแล้ว เหมือนกัน
            ลง โปรแกม vrius ประมาณ 10 ตัว แสกน ทั้งวันก็ไม่หาย มันแอบอยุ่

Comment

ผมก็โดน แล้วแก้ไงหลอครับ

Comment

ผมก็โดนเหมือนกันครับ
                ใครรู้บอกต่อๆด้วยนะครับผม
                PM ให้สักฉบับก็ได้นะครับ

Comment

Working...
                X