Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Tagan 480W ซื้อได้ที่ไหนครับบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Tagan 480W ซื้อได้ที่ไหนครับบบบ

ร้านไหนมีขายบ้างคร้าบบบบบบบบบ ขอพันทิป ไม่ก็ zeer น้าาาาาา

แล้วราคาเท่าไหร่คร้าบบบบบบบบบ

ซื้อ hd4850 เจ้ากรรม ดันต้่องเปลี่ยน psu อีกอ้ากกกก

delux 34a

HWH ครับ 500 ก็น่าสนนะครับ อีกไม่กี่ร้อยบาท

Comment

HWH ไม่มี Tagan U38 480W ลองดูแล้ว T-T
      Last edited by janmukdamaster; 9 Sep 2008, 00:43:18.

Comment

วันก่อนไปซื้อ tk มาเค้าบอกว่า 480w เลิกผลิตแล้ว ผมก็เลยเอา 600w มาซะเลย

Comment

กำเลยเซงมากกกกกกกกกกก

Comment

เพิ่มเอา 500w เลยครับ

Comment

Working...
            X