Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่SoundCard2ตัวพร้อมกันได้ไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เลือกใน foobar2000 เลยว่าจะออกตัวไหน ไม่ต้องเลือกจาก volume icon ตรง systemtray กด properties เลือก mixer device อีกที หรือไปเลือกจาก sound and audio device ใน control panel

Comment

ทำได้ครับแต่ผมไม่ทำ
      เดี๋ยวมันตีกันตาย

Comment

ใส่ Sound Card หลายตัวแบบนี้ กินไฟมารึเปล่าครับ อยากทราบว่า Sound Card 1ตัว กินไฟเท่ากัย อุปกรณ์ ไฟฟ้าในบ้านหรือในเครื่อง อะไรครับเมื่อเทียบกัน

Comment

ไม่กินมากหรอกครับ ถ้าใช้ PSU watt เต็ม

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            ไม่กินมากหรอกครับ ถ้าใช้ PSU watt เต็ม
            ครับ Watt เต็ม แต่กลัวกินครับเพราะเห็น Chip มันอุ่นๆ ร้อนๆ

Comment

NBร่วมแจม

ใช้ทั้งออนบอร์ด กะsb playครับ

อิอิ

เลือกเอาได้ ว่าจาใช้ตัวไหนvolume control

Comment

Working...
              X