Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำปรึกษาเรื่อง rounter หน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำปรึกษาเรื่อง rounter หน่อยนะคับ

พอดีของเก่ามันเสีย netgear ไม่ทราบ มันประกัน 5 ปีจิงหรือคับ จะได้ไปเปลี่บนนะคับ
    แต่ถ้าไม่ใช่จะได้ไปซื้อใหม่ แล้วตอนนี้ยี่ห้อไหนดีอ่ะคับ ขอบพระคุนมากนะคับ ราคาเท่าไรด้วยนะคับ

ของผมพึ่งพังไปเหมือนกัน เอาไปส่งเครมรู้สึกของผม 3 ปีนะ แต่เห้นว่าเครมช้ามาก เลยถอย Linksys มาใช้งานไปพลางๆก่อน อยากได้อึดๆเหมือนกัน เพราะโหลดบิตจนพังมาหลายตัวแล้ว

Comment

ช่วยผมหน่อยนะคับพี่น้อง

Comment

ผมใช้ Zyxel 660HW นานแล้ว น่าจะเกิน 3 ปี เปิดเกือบตลอด ไม่มีปัญหา ตอนนั้นซื้อ 2000 กว่า ตอนนี้รุ่นใหม่ก็ราวๆนี้
        ราคาจาก jib
        ZYXEL P660HW-T1-W ADSL2 +Router +4 Port +Wireless 54M Adeptor 2-Y 2,220
        D-LINK (DSL-2640T) ADSL2 +Router +4 Port +Wireless 54M (DSL-2640T) 3-Y 1,680

Comment

Working...
        X