ขอความช่วยเหลือครับ

ผมพึ่งซื้อ notebook Toshiba M200 มาเมื่อสัปดาห์ก่อน ใช้งานได้ปกติดีครับ (รวมถึงอินเตอร์เน็ต) ใช้ OS Window Vista License นะครับ

เมื่อวาน ขณะกำลังใช้งานอินเตอร์เน็ตอยู่ ก็มี notify ให้ update window ผมก็ update ไปตามนั้น

หลังจาก update เสร็จ ปรากฏว่าเครื่องของผม ไม่มีเสียงไปเลยครับ มันขึ้นว่า ไม่มี Driver ของ Sound ครับ

ผมลองเข้าไปหา Driver ใน website ของ Toshiba Asia ก็ไม่มี (หรือหาไม่เป็นก็ไม่แน่ใจ) ตอนนี้ยังไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

ป.ล. ตอนนี้ อยู่ต่างจังหวัด ไม่สามารถไปที่ศูนย์ได้อ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ