Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน benq ครับ อายุมันเพิ่มหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน benq ครับ อายุมันเพิ่มหรือป่าว

ครับคือ ซื้อ s41 มาตั้งแต่ เดือนมกราคม 51 ที่ผ่านมา แล้วทางเค้ารับประกัน 2 ปี ตกลงว่มีการเพิ่มประกัน หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

เค้าก้อต้องเพิ่มให่ชิครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by silvercosta View Post
      ครับคือ ซื้อ s41 มาตั้งแต่ เดือนมกราคม 51 ที่ผ่านมา แล้วทางเค้ารับประกัน 2 ปี ตกลงว่มีการเพิ่มประกัน หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
      เบนคิวถ้าประกันปีที่2ขึ้นไปจะมีบัตรแข็งมาให้คับเป้นโลโก้เบนคิว ถ้าไม่มีแสดงว่าประกันปีเดียว

Comment

ถ้ามีบัตรแข็งแสดงว่าประกัน 2 ปี ครับ แล้วไปต่ออีกไม่ได้แล้วนะครับ
        เพราะเขาให้แค่ 2 ปี -"-
        ผมว่าจะไปต่อเพิ่มเป็น 3 ปี เขาไม่ให้อะ 55555

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
          ถ้ามีบัตรแข็งแสดงว่าประกัน 2 ปี ครับ แล้วไปต่ออีกไม่ได้แล้วนะครับ
          เพราะเขาให้แค่ 2 ปี -"-
          ผมว่าจะไปต่อเพิ่มเป็น 3 ปี เขาไม่ให้อะ 55555
          ไมไม่ห้ต่ออะท่านผมยังต่อ3ปีได้เลยรวมกับประกันกาดจออีกเป้น4ปี

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
            ไมไม่ห้ต่ออะท่านผมยังต่อ3ปีได้เลยรวมกับประกันกาดจออีกเป้น4ปี
            ราคาต่อประกันเป็น 2 ปี เท่าไรครับ

ราคาต่อประกันเป็น 3 ปี เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by KNoT View Post
              ราคาต่อประกันเป็น 2 ปี เท่าไรครับ

ราคาต่อประกันเป็น 3 ปี เท่าไรครับ
              7000คับ

Comment

เขาบอกไม่ให้แล้วอะครับ -"-
                เพราะตอนซื้อมันเป็นช่วงโปรโมชั่น 2 ปีครับ
                แล้วพอดีตอนเอา S41 ไปซ่อม กับ อีกเครื่องตัว P41 (2ปี)
                เขาไม่ให้ผมต่อตัว P41 แล้วอะครับ -"- บอกว่ามันได้แค่2 ปี

-"-

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
                  เขาบอกไม่ให้แล้วอะครับ -"-
                  เพราะตอนซื้อมันเป็นช่วงโปรโมชั่น 2 ปีครับ
                  แล้วพอดีตอนเอา S41 ไปซ่อม กับ อีกเครื่องตัว P41 (2ปี)
                  เขาไม่ให้ผมต่อตัว P41 แล้วอะครับ -"- บอกว่ามันได้แค่2 ปี

-"-
                  การจะต่อได้คือต้องต่อก่อนหมดอายุประกัน1วันอะท่าน ไม่ทราบหมดอายุหรือยัง

Comment

ตัว P41 ยังไม่หมดครับ หมด พย 51 ปีนี้แหละครับ

Comment

ตัว P41 ยังไม่หมดครับ หมด พย 51 ปีนี้แหละครับ
                      ไหงมันไม่ให้ต่อละงง

Comment

มะทราบเหมือนกัน เดียวว่าจะเอา P41 ไปเปลี่ยน DVD rom อะครับ
                        ไลท์แผ่น DVD เจ๊งหมด -"- ส่วน CD เจ็งบ้างดีบ้าง
                        ลองปรับความเร็วก็แล้ว เปลี่ยนยี้อ้อ เปลี่ยนโปรแกรม

เอ้อ.... ทำใจครับ

Comment

มีบัตรแข็งครับ มันมา 2 ปี สรุปว่าถ้าเรามี 2 ปีแล้วต่อเพิ่มไม่ได้ เสียวไส้จังหู้ ไหนจา กาดจอ ไหนจา เรื่องเสียง ไหนจาน้ำหกลงเครื่อง (เวลาดูหนังโป๊ เหอๆ อันนี้โปรดใช้วิจารณญาน)

Comment

Working...
                          X