Announcement

Collapse
No announcement yet.

Directx10 หา Download ได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Directx10 หา Download ได้ที่ไหน

จะหาDownload Directx10ได้ที่ไหนคับ
    ขอบคุณคับ

เวป bit ชั้นนำทั่วไป
    ที่จริงผมก็มี ถ้าจะเอาเดี๋ยว Up load ให้ PM มาละกัน
    แต่ไม่ขอรับประกันในความเสียหายหลังจากที่ลงไปแล้ว นะ (ทั้ง SW / HW)
    เพราะผมเองโหลดมายังไม่ได้ลองลงเทส เลย หิหิหิ

Comment

จริงๆ มันติดมาพร้อมกับ Vista อยู่แล้วนะครับ แต่ถ้าใช้ xp อยู่ ไม่ต้องใช้ directx10 หรอกครับ ไม่มีประโยชน์ ตัวที่เค้าออกมาปล่อยกันหนะ มันไม่ได้ผลครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เวป bit ชั้นนำทั่วไป
        ที่จริงผมก็มี ถ้าจะเอาเดี๋ยว Up load ให้ PM มาละกัน
        แต่ไม่ขอรับประกันในความเสียหายหลังจากที่ลงไปแล้ว นะ (ทั้ง SW / HW)
        เพราะผมเองโหลดมายังไม่ได้ลองลงเทส เลย หิหิหิ

Comment

ดาวนฺ์โหลดในวิสต้าคับ!!?? เอ๊ะ ยังไง - -'

Comment

ลง vista มันก็ติดมาให้กะตัวอยู่แล้ว
            แต่ถ้าใช้ xp ก็อย่าคิดจะลองเลย มันตัวปลอม

Comment

Working...
            X