Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Spore กันหรือยัง!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Spore กันหรือยัง!

สร้างจักรวาลของคุณตั้งแต่เป็นสิ่งมีชีวิตจุลชีพไปจนออกสำรวจอวกาศ: ตั้งแต่เป็นตัวอมีบาที่อาศัยอยู่ในน้ำ ไปจนถึงพัฒนายานสำรวจอวกาศ ทุกสิ่งทุกอย่างอยู่่ภายใต้การสร้างสรรค์ของคุณ

พัฒนาสิ่งมีชีวิตผ่านช่วงต่างๆทั้งห้าช่วง: การอยู่รอดของเผ่าพันธ์อยู่ตั้งแต่การพัฒนาผ่านช่วงต่างๆ ไปจนถึงการอยู่รอดของอารยธรรมของคุณ

สำรวจแกแลคซี่ของผู้เล่นคนอื่น: สิ่งมีชีวิตของคุณจะสามารถยึดครองจักรวาลได้หรือไม่? หรือดาวของคุณจะถูกถล่มจากมนุษย์ต่างดาวที่มีอารยธรรมเหนือกว่า

อวดการสร้างสรรค์ของคุณแก่ชาวโลก: ทุกอย่างที่คุณได้สร้างสรรค์ขึ้นมาจะได้รับการแชร์ให้คนอื่นสามารถนำไปใช้ได้ และคุณก็สามารถไปดูสิ่งสร้างสรรค์ของคนอื่นๆได้เช่นกัน ซึ่งจะทำให้คุณได้ค้นพบกับสิ่งมีชีวิตใหม่ๆ และสถานที่ใหม่ๆใ้ห้ออกสำรวจอยู่เสมอ

^^^ EA ^^^
    จำหน่ายแล้ววันนี้

มาแว้วๆ ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

หุหุ..มีขายที่ไหนบ้างอ่ะครับ..

Comment

ดูตัวแทนจำหน่อยที่ http://www.ea.co.th/th-th/

http://www.zest.co.th/www/main/index.php

Comment

http://www.zest.co.th/www/main/detai...1235&catagory=

598 บาท

Comment

570 ที่ zest สมัครสมาชิกก่อนที่หน้าเว็บ

Comment

สนุกครับ เกินขอบเขตที่จะจินตนาการได้

Comment

สร้างอาณาจักรแล้วครับ แพ้ไปแล้วด้วยครับ ลืม save หมดอารมณ์เลย

Comment

ผมว่าสนุกช่วง เซลล์ กับ วิวัฒนาการอ่ะ แล้วใครทราบบ้างว่ามันลลงได้กี่เครื่องครับ เหมือน Mass Effect หรือป่าว จะไปลงให้น้องเล่นบ้าง

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                    ผมว่าสนุกช่วง เซลล์ กับ วิวัฒนาการอ่ะ แล้วใครทราบบ้างว่ามันลลงได้กี่เครื่องครับ เหมือน Mass Effect หรือป่าว จะไปลงให้น้องเล่นบ้าง
                    ไม่เหมือนครับ mass effect มันเหมือนพลัง dark enegy ในชีวิตจริง

แต่สะปอ มันเหมือน เดอะซิมอะครับ ตั้งแต่จุลชีทที่ ติดมากับอุกาบาท จนมีสมองโต อิอิ

ซ์้อแผ่นแ้ทมาแ้ลวเปนพาสาไทยครับ มัน load ตัวของคนอื่นได้ทั่วโลก เจ๋งดีครับ

Comment

ยังเล่นงงๆอยู่เลย

Comment

มันส์มาก

Comment

570 ร้าน zest เหรอครับ ขอบคุณมากๆครับผม

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย ใกล้สอบและ หลังสอบเคยว่ากันครับผม

Comment

เห็นว่าจะทำ Online ด้วยหรอครับ แล้วต้องใช้แผ่นแท้ไหมน่อ

Comment

Working...
                              X