Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปันหากับพัดลมกาดจอ inno

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปันหากับพัดลมกาดจอ inno

คืออาการของมันหมุนอยู่ดีๆแล้วก็หยุดเป็นบ้างช่วงมีเสียงดังกิ๊กๆๆดังๆหายๆบ้างวันก็ไม่ดังเลย
    ลองถอดมาดูก็ไม่มีอะไรติดจะว่าไฟเข้าไม่พอก็ไม่หน้าจะใช้เพราะใช้พาวเวอร์ 460w เต็มของเอ็กทานอน กาดจอมีอายุใช้งานยังไม่ถึง3เดือนเพราะคอมตัวนี้ประกอบมาใหมมีรูปกาดจอไห้ดูคับ
    ลองไห้ท่านเทพช่วยหาวิธีแก้ปันหาไห้หน่อยจะส่งไปเครมอาการมันก็ไม่แน่ชัดอะคับ

ตอนนี้มันไม่มีมีเสียงอีกดังอีกละเดียวเป็นเดียวหายเลยไม่รู้จะแก้ยังไงดี

Comment

เหมือนกันครับ แล้วก็เจอปัญหาเหมือนข้างบนอะ

คืออยู่ดีๆ หยุดหมุนไปซะงั้นรู้อีกที่คอมดับเลย

ผู้รู้ช่วยตอบที่ครับ

Comment

ของผมคอมไม่ดับนะใช้งานได้ต่อแต่ลำคานเวลามันหยุด1วิอะเพราะมันจะมีเสียงดัง

Comment

มันอุณหภูมิเกินรอบแกนอะครับเพราะพัดลมมันไม่หมุน

สักพักมันก็ดับอะครับ

นี้เป็น มาสองสามวันแล้วอะครับ

พึงถ่อยได้ไม่นานเอาซะแล้ว

กะว่าจะไปเครมดีไหมครับ

Comment

ทำใจครับ

ของประหยัด

Comment

ส่งเครมครับ

Comment

เหอๆ ไปเครมแล้วครับ

ร้านบอกว่าโชคดีเกินไปเลยเจอ

ของใหม่จาก กล่องนี้ดีจริงๆ

Comment

Working...
                X