Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแต่ง smilodon ปรับส่วนไหนดีคับ มีรูปให้ดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยมันคนละรุ่นกัน
    RAIDMAXSMILODON-Extreme Black อันนี้พัดลมด้านหลังขนาด 120 mm. ใช่ป่ะครับ

Comment

ลำโพง 5.1 วางงี้มันเสียของ...
      Last edited by จอมยุทธ; 26 Sep 2008, 14:12:22.

Comment

Originally posted by DMZ View Post
        ก่อนอื่นขอแก้ตรงพัดลมครับ ขนาดเป็น mm. ไม่ใช่ cm.
        พอดีผมดูใน review ของเวปนี้ครับ
        http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...howpage&pid=30
        เขาก็บอกว่าพัดลมด้านหลังขนาด 80 mm. รึว่าเราซื้อพัดลมขนาด 120 mm. มาเปลี่ยนเองได้ครับ

ครับ พอดี พิมพ์ผิด อายจัง

120 CM ใหญ่กว่าเคสอีกนะเนี่ย 5 5 5 5

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post

ครับ พอดี พิมพ์ผิด อายจัง

120 CM ใหญ่กว่าเคสอีกนะเนี่ย 5 5 5 5
          ท่านไม่ได้พิมพ์ผิดหรอก ผมพิมพ์ผิดเองก่อน

Comment

ผมก่ะตัดแผ่นอครีลิคใหม่แล้วเอาไอ่เหล็กที่อยู่ตรงกลางออกอ่ะคับ มันเกะกะยังไงไม่รู้ จะได้ดูโล่งๆ เดี๋ยวรอปัจจัยก่อน เค้คิดค่าตัดแผ่นอครีลิคยังไงอ่ะคับ ใครพอทราบบ้าง

Comment

ดันนนน

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X