Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนถามทางไปพันทิพด้วยครับไม่ยากไปเจอม๊อปนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนถามทางไปพันทิพด้วยครับไม่ยากไปเจอม๊อปนะครับ

ผม เริ่มต้นจากสะพานพระปิ่นเกล้ามาทางราชดำเนินกลางตามแผนที่ที่มีเส้นปะสี ขาวๆนะครับไปทางถนนนครสวรรค์แล้วเลี้ยวขวาไปทางถนนพิษณุึโลกไม่ทราบว่าตอน นี้ไปได้ไหมครับคือใช้ทางนี้ประจำเลยครับแล้วถ้าเจอม๊อปจะใช้เส้นไหนสะดวก สุดครับจะเข้าพันทิพวันศุกร์นี้ครับ
    เอารถไปเองครับไปซื้อจอ crt 17นิ้วนะครับ มาใส่กับเครื่องจักรนะครับ และของอีกหลายอย่าง
    Last edited by fuc166; 13 Sep 2008, 09:53:59.

เวลาไปพกเสื้อ สีแดง กับ สีเหลืองไปด้วยนะ
    จะได้เอาตัวรอดได้ หิหิหิ
    * เนียนเข้าสถานการณ์ได้

Comment

เดี๋ยวใส่เขียวไปเลย

Comment

ก็ไปทางนั้นหละ เอารถไปนี่ ไม่ติดเท่าไรหรอกถ้ามันไม่บ้ากันนะ (อิอิ)

Comment

อย่าใส่เเดงหรือเหลืองไปเป็นพอครับ ติ๋ม ๆ ไว้เหมือนพวกเด็กเรียน 555

Comment

ไปได้ครับไม่มีปัญหา เพราะมันสุดแค่ที่สะพาน ไม่ถึงแยกนางเลิ้ง

Comment

ผ่านตรงไหนก็ยิ้มเข้าไวคับ

Comment

Working...
              X