Announcement

Collapse
No announcement yet.

มิเตอร์วัดไฟคอม ซื้อที่ไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มิเตอร์วัดไฟคอม ซื้อที่ไหนดี

อยากเอามาใช้วัดว่า เครื่องใช้ไฟฟ้ามันกินไฟกี่วัตต์ครับ

ไม่รู้ว่าซื้อที่ไหนดี เค้าขายกันที่ไหนบ้างหรอ

รบกวนทุกท่านด้วยครับ

คลองถมโลดเลยครับ มีทุกอย่างที่คุณต้องการ ถ้าเดินดีๆ ตอนนั้นก็ไปสดุดกับตัววัดอุณหภูมิ แบบ เลเซอร์ ที่ NPE คลองถม แพงมากๆ อยากได้

Comment

ขอบคุณครับ
      แล้วมิเตอร์แบบนี้ เค้าเรียกว่าอะไรหรอครับ T-T* กลัวคนขายไม่เข้าใจครับ

* * เทอร์โมอินฟราเรด แบบนี้ รึเปล่าครับ ( ตัวนี้เคยเห็นในร้านทีเค )
      Last edited by estrellas; 9 Sep 2008, 20:58:27.

Comment

อยากได้แพงปะคับอยากรุว่าคอมตัวเองกินไฟเท่าไหล่ อิอิ

Comment

วัตต์ มิเตอร์

Comment

แหล่งมันจริงๆต้องบ้านหม้องับ ....

Comment

เดี๋ยวจะลองไปสืบราคาดู
              ขอบคุณทุกท่านนะครับ

Comment

ได้ราคาแล้ว มาบอกด้วยน่ะครับ..

Comment

ราคาเท่าไหร่ อยากรู้ ถ้ารู้มาบอกกันบ้างนะครับ

Comment

แงแง
                    แล้ววันก่อนที่ผมอยากได้มากเลย แต่ทุกคนบอกว่าไม่มีขาย ต้องสั่งมาจากต่างประเทศ

Comment

รบกวนอีกนิด มีร้านหรือยี่ห้ออะไรที่แนะนำไหมครับ
                      กลัวได้ของไม่ดีมาครับ เรียนไฟฟ้าอ่อนมาก
                      ถ้าท่านใดมีประสบการณ์ใช้จริงยิ่งดี เล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

Originally posted by nike View Post
                      แงแง
                      แล้ววันก่อนที่ผมอยากได้มากเลย แต่ทุกคนบอกว่าไม่มีขาย ต้องสั่งมาจากต่างประเทศ
                      เห็นใจนะครับ

Comment

ถ้าเป็นไปได้รับมาขายเลยครับ ผมก็หาอยู่

Comment

ตัวจั๊กบาทเนี่ย

Comment

ตกลงราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                            X