Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ มานจะละลายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ มานจะละลายไหม

คือส่วนในกรอบที่ผมวงไว้ มานคืออะไรหรอครับ แบบว่า ร้อนมากๆ เกือบ80 ทุก อัน

ง่ะกลัวมากอ่าครับ ผมเปลี่ยน ซิงค์ใช้ duorb แล้วด้วยนะครับ มานเกิดไรขึ้น ปกติ ไหม

ห้องไม่แอร์นะครับ 4870 นะครับ

ช่วยตอบทีนะครับ ด่วนๆ
    Attached Files

ถ้าใช้แล้วไม่มีปัญหาก็ใช้ไปเต๊อะ เห็นอุณภูมิการ์ดยังชิวๆ
    ปล.อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ดัน หาผู้รู้คร้าบๆ

Comment

มันคืออะไร VDDC นะ
        ไม่รู้จัก

Comment

ดูแค่ gpu tem ก็พอมั้ง
          แต่อันนั้นผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ง่า อารัย ผมก็ไม่รู้จัก มานโผล่มาพร้อมกะ GPUZz เวอชั่นใหม่ อ่า

ดันรอผู้รู้

Comment

ภาคจ่ายไปหรือเปล่า

อุณภูมิเท่านี้ก็ไม่เท่าไหร่หรอกครับ ภาคจ่ายไฟมันคงที่ ไม่ลดหรือเพิ่มมากเหมือน GPU

Comment

คิดว่าภาคจ่ายไฟ

Comment

แล้วมีอันตรายไหมอ่าครับ ตัวการ์ดร้อนเอาเรื่อง

Comment

ข้อเท็จจิงเปงเช่นไร ใครรู้บ้าง

Comment

Working...
                    X