Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอคำแนะนำเรื่อง การเพิ่มไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอคำแนะนำเรื่อง การเพิ่มไฟ

เป็นช่างจำยอมครับ อยากเพิ่มไฟ ให้เครื่อง Xbox 360: ให้หลาน โดยจะเพิ่มพัดลม เพราะมันร้อนมาก พัดลมเดิมก็ โมมาแล้ว คราวนี้จะเพิ่มพัดลมเอง อีกสัก สองตัว โดยเอา Power Supplyคอมเก่ามาดัดแปลง แต่ไม่มีความรู้มากนัก อยากถาม และขอคำแนะนำ การต่อไฟเพิ่ม จาก เพาว์เวอร์ ต่างหากออกมา และถ้า มีรูปปลากรอบ ด้วยก็ดีครับ จะทดลองทำเองดู แนะนำด้วยครับ
Working...
X