Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Nvidia AGP 8X รุ่นไหนแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Nvidia AGP 8X รุ่นไหนแรงสุดครับ

มีถึง Series 8 หรือป่าวครับ

GF7300GT
    GF6600GT

Comment

7950gt คับ

Comment

7950เลยครับ
        ลองหามือ 2 ดู

สเปกเครื่องเดิม มีอะไรบ้างละครับ
        เผื่อว่า เปลี่ยนอุปกรณ์นิดๆหน่อยๆ อาจจะใส่PCI-Exได้เลย เพราะPCi-EXการ์ดมันตกรุ่นกันเยอะ มือ1มือ2 เต็มตลาด

Comment

แล้วมือ 1 เท่าไหรครับ งบ 2000 บาทครับ

Comment

งบ 2000 หาซื้อ 7600GT หรือ 7600GS ddr3 มือ 2 เลยครับ แรงพอใช้เล่นเกมใหม่ๆได้หมดครับ แต่อย่าปรับสูงเป็นพอ CPU เร็วๆหน่อย ต่ำๆซัก 3.2Ghz หรือเทียบเท่าครับถ้าไม่ถึง โอเวอร์คล็อกช่วยครับ แรมซัก 2 กิ๊ก 1GB*2 เท่านี้ก็จะเล่นได้ไม่เสียอารมณ์ ละ

Comment

ขอนอกเรื่องนะ จขกท.
              แล้วถ้าเล่นเกม COD4 สเปคเท่ารัยหลอ

Comment

E4300 + 2GB + 8600GT ก็เล่นไ้ด้นะครับผม

Comment

Working...
                X