Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวทดสอบว่าไมโครซอฟเราแท้รึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวทดสอบว่าไมโครซอฟเราแท้รึเปล่า

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมลง วินโด้ใหม่ครับ พอลง ไดร์เวอร์เมนบอร์ด เครื่องรีสต๊าด ใหม่

แต่แผ่นไดร์เวอร์ยังอยู่ข้างใน มันก็ขึ้นอะไรมาก็ไม่รู้ ถามว่า Y/N ผมก็ N แล้ว เอ็นเทอร์

แล้วมันก็อะไรไม่รู้เลยกดปิดเครื่อง พอเปิดมา มันมี โปรแกรม Unable to complete genuine

Windows validation พอกดเข้าไป มันจะเข้าหน้าทดสอบ ว่า วินโด้เราแท้หรือ ก็อป(มันก็ต้อง

ก็อป อยู่แล้ว) ผมอยาก จะเอามัน ออก แต่ไม่รู้ จะเอามันออกได้ยังไง มันอยู่ ที่ แทปบาร์มุมขวาล่างครับ

ขอบคุณมากครับ

เป็นตัวตรวจสอบนั่นแหละ มันจะบอกว่าเราเป็นของปลอมให้รำคาญเล่นๆ

ปล. หลังไมค์

Comment

เอาโปรแกรมนี้ไปลบออกเลยครับ
      Last edited by immortalpao; 14 Sep 2008, 19:13:41.

Comment

เรปบนระสังโดนเล่นนะ

Comment

ยี้...ของแท้ -..-

Comment

หายแล้ว ขอบคุณมากครับ

ทำยังไงได้ รายได้เฉลี่ย ต่อคนต่อปี ของไทย น้อยกว่า อเมริกาตั้งหลาย10เท่า จะให้ซื้อแผ่นแท้ ราคาพอๆกันได้ยังไงครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
              เรปบนระสังโดนเล่นนะ
              งงครับ มันคืออะไร

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ยี้...ของแท้ -..-

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
                  หายแล้ว ขอบคุณมากครับ

ทำยังไงได้ รายได้เฉลี่ย ต่อคนต่อปี ของไทย น้อยกว่า อเมริกาตั้งหลาย10เท่า จะให้ซื้อแผ่นแท้ ราคาพอๆกันได้ยังไงครับ
                  พ่อแม่ต้องเล่นการเมืองครับ เงินดีแน่นอน

Comment

เราชอบใช้ของเถื่อนครับ
                    นอกจากไดร์ฟเวอร์ของฮาร์ดแวร์เท่านั้นที่เป็นของแท้ครับ(เอ๊ะหรือว่าฮาร์ดแวร์ที่ใช้อยู่ก็เถือนด้วย -_-" )
                    นอกจากที่ดังกล่าวมานั้นเถื่อนทั้งหมดครับ(มีแอนตี้ไวรัสเป็นตัวชูโรงเลยครับ<<โคตรเถื่อน)

ปล.นี่ก็ว่าจะไปซื้อวิสต้าเถื่อนมาใส่ฮาร์ดดิสตัวใหม่อยู่พอดีครับ

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
                      งงครับ มันคืออะไร
                      REP#3 เส็ดแล้วก็รีบๆลบๆไปซะนะคะ กฏบอร์ด ห้ามเผยแพร่ของผิดกฏหมายค่ะ รู้แล้วก็รีบ....

Comment

ก๊อปทุกอย่าง ฮ่า.ฮ่า..

Comment

แก้ regis เอาก็ได้ครับ ผมก็ทำอยู่ หุหุ

Comment

Working...
                          X