Announcement

Collapse
No announcement yet.

External HDD ตั้งค่ามันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• External HDD ตั้งค่ามันยังไงครับ

แบบว่าพอต่อ HDD แบบนี้ ตัวไดร์มันจะไปรวมอยู่กับพวกเฟรชไดร์อ่ะครับ

ผมอยากให้ไดร์ที่มองเห็นของ HDD ทั้งลูก ไปอยู่ในกลุ่มของฮาดดิกส์ที่ต่อเข้ากับเมนบอร์ดอ่ะครับ พวกพาติชั่น

มันต้องตั้งค่ายังไงครับ

อ้าวมันไปอยู่ใน แถน removable เหมือนแฟรชไดว์ได้ไงอะครับ ของผมไม่ต้องตั้งค่ามันก็ไปอยู่กับกลุ่ม hdd

Comment

คุณเซพรูปแบบ มุมมองยังไงอ่ะครับ ขอภาพหน่อยครับ

Comment

ต่อเป็น usb ก็เป็นเช่นนั้นแหละคับ ผมก็เป็น

Comment

ก็ HDD External มันเป็น removable drive ก็ถูกของมันแล้วนิงับ ==a

Comment

มุมมองผมตั้งเป็น tile ครับ แค่ 2 อันหลังนะครับ wd passport นะครับ 2อันแรกไม่เกี่ยว
            Attached Files

Comment

Working...
            X