Announcement

Collapse
No announcement yet.

Board Rampage Extreme Case Tt Armor ใส่พัดลมของ ZALMAN 9700 NT ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Board Rampage Extreme Case Tt Armor ใส่พัดลมของ ZALMAN 9700 NT ได้มั้ยครับ

Board Rampage Extreme Case Tt Armor ใส่พัดลมของ ZALMAN 9700 NT ได้มั้ยครับ แต่ที่แน่ๆ ใส่ Ultra 120 Ex ที่เพิ่งซื้อมาไม่ได้ มันติดพัดลมฝา case ผมไม่อยากถอดพัดลม case ก็เลยดูตัว Zalman 9700 NT ไว้ รู้สึกว่าตัวนี้จะเตี้ยกว่า แต่กลัวติด Zink Chipset ของ Rampage ที่อยู่รอบตัว CPU ช่วยพิจารณาด้วยครับ พรุ่งนี้จะเอาไปเปลี่ยนแล้ว เจ้าหน้าที่ๆ ร้านเค้าใจดีให้เปลี่ยนได้ ไม่อยากยก case ไป มันหนักมาก

ผมใช้Ultra 120 Ex ก็ติดเหมือนท่าน...แต่ว่ามันเย็นมาครับ...สรุปว่าผมก็ต้องถอดฝาข้างออก....

Comment

ย้ายพัดลมไว้ข้างนอกก็ได้ แล้วซื้อที่กั้นพัดลม

Comment

9700NT ไม่ติดซิงรอบๆchip cpu ของ Rampage แน่นอนครับ ใช้อยู่

Comment

Working...
        X