Announcement

Collapse
No announcement yet.

~`` ขอถามอีกรอบค๊าบ Joybook S41 ``~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~`` ขอถามอีกรอบค๊าบ Joybook S41 ``~

H u h u !

ซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ ตอนนี้อยู่แถว ๆ เดอะ มอลล์งามวงศ์วาน ไปดูที่พันทิพ งาม ฯ มันไม่มีอะคับ ... ว่าจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว มันพอจะมีที่ไหนขายบ้าง ที่มีรุ่นให้เลือกเยอะหน่อยอะคับ

^-^

พันทิพงานมีขายนี่ท่านร้านcsc กับbigit ผมเคยเห็นเมื่อ1เดือนที่แล้ว=="(พอดีเรียนหนักช่วงนี้ไม่ค่อยไปเดินไหน)

Comment

ที่ เซียร์ ก็ได้ครับ ใกล้ๆ มหาลัยพวกผม เน้อท่าน 1-10 อิอิ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
        ที่ เซียร์ ก็ได้ครับ ใกล้ๆ มหาลัยพวกผม เน้อท่าน 1-10 อิอิ

Comment

H u h u !

อ่าพอจะทราบไม๊คับว่ามี Lm49 ไม๊อะ พอดีไปเดินดูที่แฟชั่น เจอแต่ S41 กะ S42 เค้าบอก M49 ไม่มีแล้ว T-T

ใครพอจะทราบบ้างครับ พันทิพ งามวงศ์วานมันมีไม๊

ถ้าไม่มีจะได้วนไปดูที่อื่นเลย พอดีกะว่าจะแอบเข้างานสาย ๆ T-T เด๋วมะทัน

^-^

Comment

ไม่ลองมอง X31 หรือ S42 ไปเลยละครับ

Comment

ราคาแรงมากๆๆ

Comment

ของผมไปถอยมาจากร้าน csc ที่เซียร์ครับเมื่อวันที่5ราคา32900 บาท +vat1000ครับ
                s42-lm60ครับ ที่นั่นมีเยอะอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                X