Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับ VGA XFX8800GT Zalman ใส่บอร์ดผมไม่ได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับ VGA XFX8800GT Zalman ใส่บอร์ดผมไม่ได้อ่ะ

บอร์ดผมเป็น รุ่น Asus p5vd2x อ่ะ

ใส่ไม่ได้นี้เป็นยังไงครับ ท่านไม่ได้อธิบายมาใครก็คงบอกอาการท่านไม่ได้หรอกครับ ทางที่ดีที่สุดถ้าในความหมายของท่านคือความไม่เข้ากันของอุปกรณ์ แต่ท่านไม่แน่ใจว่าเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า ผมแนะนำให้ท่านเอาบอร์ดกับการ์ดจอไปลองที่ ARC เลยครับ

Comment

ได้ดิ
      ก็เป็น PCI E ทั้งคู่
      รึว่าติด HDD

Comment

8800GT Zalman กับ alpha dog ประสิทธิภาพมันแตกต่างกันมั๊ย

Comment

ถ้า 8800gt (g92) เหมือนกัน ประสิทธิภาพไม่ต่างกันหรอกครับ

จะต่างก็ที่ความร้อนเท่านั้น

Comment

Working...
          X