Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ Devil May Cry 4 แล้วเครื่องค้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ Devil May Cry 4 แล้วเครื่องค้างคับ

พอดีว่าผมไปซื้อแผ่น ก๊อปมาลง ทีนี้พอลงเล่นไปสักพักก้อค้าง ทำอะไรไม่ได้ เลย แล้วก้อรีเครื่อง
    เล่นใหม่ดูสักพักค้างอีก แต่ไม่ได้ ค้างที่จุดเดิม แต่เวลาค้างเสียง ยังเป็นปกติดีครับ แต่ขยับไม่ได้ เลย
    ลองเล่นเกมส์อื่นอย่างพวก เดอะซิม เกมเล็กๆ ไม่มีปัญหา แต่พอเกมนี้ มีปัญหาทุกครั้งเลย เลยไปซื้อแผ่นแท้ มา ลงดู เป็นอีกครับเกิดจากสาเหตุอะไรหรือครับ ความร้อน 29 55 ครับ
    ส่วนสเป็คเครื่อง

Core2 Duo E7200 2.53 Gb
    XFX 8800 GT Zalman 512 m
    Gigabyte EP43 DS3L
    Corsair XMS2 2G 1*2 4-4-4-12
    Enermax 460 W ปรับรอบสูงสุด

ช่วยผมทีเหอะครับแก้มานานแว้ว ยางมะหายเลย เปลี่ยนจาก Windows XP Pack 2 เป็น Windows Vista Ultimate แล้วก้อยังไม่หายครับ ลบกวนด้วย white_unicon@hotmail.com
    Attached Files
Working...
X