Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดทีครับ

แนะนำบอร์ดหน่อยครับ สเปคตามลายเซน
    จะเปลี่ยนบอร์ด งบ 3,xxx

แล้ว P5Q E ละ

Comment

q-e นี่ยังไม่สะใจอีกเหรอท่าน

Comment

บอร์ดมันเอ๋อเรียบร้อย เปิดเครื่องชอบขึ้น หน้านี้ก่อนบูทเข้าวินโดว์

ทำทุกวิธี แล้วจนปัญญา
        ถ้ากด ESC มันก็ได้อยู่ ใช้ได้ปกติ แต่แม่งเสียเวลา

อย่าถามว่า ทำไมไม่เคลม..................คอมมันดี
        Last edited by verjil; 10 Sep 2008, 14:42:22.

Comment

p5k-epu p35 ไหมครับ 3590 เองครับ ที่ advice ซื้อไปให้เพื่อนก็ใช้ดีนะครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            p5k-epu p35 ไหมครับ 3590 เองครับ ที่ advice ซื้อไปให้เพื่อนก็ใช้ดีนะครับ
            ไม่เอา ASUS แล้วครับ เข็ดเหลือใจ

Comment

Working...
            X