Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยทีครับ (GeForce 8400m G ) !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยทีครับ (GeForce 8400m G ) !!

ช่วยแนะนำเวปอัพเกรดไดร์เวอร์ของ GeForce 8400m G ทีครับ
    คอมผมยี่ห้อ Asus ครับ เข้าเวปของ asus แล้วมันยังเปนไดร์เวอร์ตัวเก่าอ่ะครับจะหาเวอร์ชั่นใหม่กว่านี้ได้ที่เวปไหนครับ ผู้รู้ช่วยทีครับ เล่นดอทแล้วหน้าจอสีฟ้าขึ้นทุกทีเรย T^T

ลองเข้า www.nvidia.co.uk ดูนะคับ น่าจะมีให้โหลด

Comment

ขอถามอีกอย่างครับ ไม่ทราบว่าการ์ดจอรุ่นนี้ เวอร์ชั่นล่าสุดนี่เวอร์ชั่นอะไรครับ ??
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X