Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus F80l มีปัญหา ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus F80l มีปัญหา ช่วยด้วยครับ

เพิ่งซื้อมาครับ ตอนเปิดเครื่องหน้าจอจะฟ้องว่า you should chang your battary or switch to outlet power immediately to keep from loising your work. ทั้งที่แบตเตอรี่ก็เต็ม แล้วใช้งานก็ปรกติ ประมาณ 2.5 ช.ม. ใช้ windows darknight 2008อยู่ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ

คุณ pakaho ตอนนี้แก้ปัญหานี้ได้ยังอ่ะครับ...อยากรู้อ่ะ

Comment

หรือใครรรู้ บอกหน่อยครับ

Comment

แล้วมันขึ้นทุกครั้งที่เปิดเครื่องหรือเปล่าครับ

Comment

รอคนมาตอบ ดันไป อึบๆๆ

Comment

เจ้าของเครื่องแก้ไขได้รึยังอ่ะครับ

Comment

แก้ไขได้แล้วครับ ไปที่ศูนย์มาเขาบอกว่า ถ้าเราไปตั้งค่าเตือนเบตหมด 100 เปอร์เซ้นต์ เครื่องก็จะขึ้นหน้าจอมาแบบนั้น ตอนนี้ก็ตั้งค่าอยู่ที่ 10 เปอร์เซ็นต์ก็หายแล้วครับ

Comment

Working...
              X