Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเดี่ยวกับการใช้มือถือต่อเน็ทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเดี่ยวกับการใช้มือถือต่อเน็ทครับ

คือผมใช้โทรศัพท์ nokia 3110c ครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องต่อเน็ทจากมือถือ ผมสมัครเเพคเกจแล้วก็ลง nokia pc suit แล้วพอผมกดที่เชื่อมต่ออินเตอเน็ท มันขึ้นว่า ไม่พบโมเด็ม nokia ผมเลยไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี เพราะผมลงไดเวอร์เครื่องหมดแล้ว ผมใช้ benq s41-lm49 ครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบนะครับ คือตอนนี้งงมากไม่รู้เป็นไร แต่เพื่อนผมบอกว่า ให้ศุนย์เปิด gprs ให้ก่อนแต่เพื่อนบางคนก็ว่าไม่จำเป็นผมไม่รู้จะเชื่อใครดี
Working...
X