Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง psu หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง psu หน่อยครับ

psu delux 500 w นี่จ่ายไปเต็มป่าวคับ

และไฟพอที่จะใช้ vga สูงๆๆเช่น 9600 9800 และ 4850
    Last edited by paolovelove; 10 Sep 2008, 22:10:58.

Originally posted by paolovelove View Post
    psu กำสีป 500 w นี่จ่ายไปเต็มป่าวคับ

และไฟพอที่จะใช้ vga สูงๆๆเช่น 9600 9800 และ 4850
    กำสีป หมายถึง Deluxใช่มะ

ไม่เต็มครับ แต่ใช่กับ9600หรือ9800ได้ครับแต่ต้องดูอุปกรณ์ในเครื่องด้วยนะส่วน4850ไม่น่ารอด

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
      กำสีป หมายถึง Deluxใช่มะ

ไม่เต็มครับ แต่ใช่กับ9600หรือ9800ได้ครับแต่ต้องดูอุปกรณ์ในเครื่องด้วยนะส่วน4850ไม่น่ารอด
      ขอบคุณมากๆๆเลยคับ

แล้ว 4850 psu ตัวไหนเอาอยู่มั่งอะครับ Tagan BZ600 600W นี่เอาอยู่ป่าวอะครับ

แล้วคำว่า tagan ในภาษาไทยอ่านว่าไรหรอคับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

ดันหน่อย

Comment

ดันๆ

Comment

ผมอ่านว่า ทาแกน

Comment

Tagan BZ600 600 W เอา HD4580 อยู่ครับ แต่ถ้าต่อ Crossfire ด้วยก็ไม่พอครับ ต้องเขยิบไป 700-800 W ถึงจะไหว

Comment

ผมอ่านว่า ตาแก่น

Comment

ใช้อยู่ ทดสอบแล้ว ตามลายเซ็น อัดมาเดือนแล้วไม่มีตก อย่าวิตกมากไปถ้าไม่ได้ใช้ การ์จอ Hi-end หมื่นขึ้น

Comment

ถ้าซื้อมาไฟไม่พอ ลงขาย ocz เลยมีคนซื้อแน่ๆ อิๆ

Comment

ขอบคุณทุกๆๆคนเลยครับ

Comment

Working...
                        X