Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply 420w ใช้ 9500GT ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supply 420w ใช้ 9500GT ได้ไหม

ตามหัวข้ออะครับ แล้วรุ่นนี้มีของยี่ห้ออะไรบ้างครับ

สบายยย

Comment

ลืมบอกว่า Power Supply ติดเคส Golden field ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

rep ล่างฟันธง ครับ

Comment

9600GT ของผมใช้ติดเคสยังสบาย 450W

Comment

กินไฟน้อยกว่าเพราะใช้เทคโนโลยีการผลิต 65 nm หรือป่าวครับ
              แล้วราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ มีงบอยู่ 2500 ครับ มีของยี่ห้ออะไรบ้างครับ

Comment

เปลี่ยน POWER ไปใช้ของดีมียี่ห้อดีกว่าครับ จ่ายไฟเรียบกว่าของติดเคส ถนอมอุปกรณ์ทั้งหมดด้วย
                ผมใช้ ENERMAX 350W กะ 8800GT ยังใช้ได้เลยครับ หุหุ

Comment

Working...
                X