Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu Tagan 480w รุ่น TG480-U38 มีขายร้านไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu Tagan 480w รุ่น TG480-U38 มีขายร้านไหนคับ

psu Tagan 480w รุ่น TG480-U38 มีขายร้านไหนคับ
    tkcom มีไหมคับรุ่นนี้ราคาประมาณเท่าไร

หาเจอบอกด้วยครับ ตามหาแทบพลิกแผ่นดินแล้ว -*-

Comment

อยากทราบเช่นกัน เลยช่วยกันดันไป !! TK ไม่มีนะ

Comment

เมื่อวันอาทิตไปเดินหามาไม่มีแล้วที่ 1000ทิพย์ เลยต้อง+500 เอาตัว 500w มา

Comment

สนใจรุ่น BZ 600 วัตต์ (ถอดสายได้)มือสอง..สภาพสวยไม๊ท่าน แถมสาย VGA 6+2 พิน(เส้นสีส้ม) ให้อีก 1 เส้น รวมของเดิมมากับเครื่อง 1 เส้น เป็น 2 เส้น ประกันราน TK.เหลือ 2 ปีกว่า (2 ปี 3 เดือน ซื้อ 02/2551)

Comment

เรปบน
            เท่าไหร่คับ
            ของครบมั้ย

Comment

อยากทราบราคา
              tg-500W U38
              ขอบคุนคับ

Comment

เห็นที่ร้าน hardware ลองเข้าไปดูนะแต่ผมเพิ่งถอย 700 มาได้ 2 อาทิตย์ขอให้เจอนะครับแล้วบอกผมด้วย

Comment

ผมซื้อมาตัวสุดท้ายของพันทิพย์ครับ อิอิ อะไรมันจะหายากปานนั้น

Comment

อยากทราบราคา
                    tg-500W U38
                    ขอบคุนคับ
                    2,480 บาท

hardware ในเวบไม่มีนะ Tg480-u38
                    แต่ผมไปพันทิพงามวงวาน มา หยิบโปชัวหน้าร้านมา มันมีนะ รุ่นนี้ 1,840 บาท พันทิพงามวงวาน มี 2ร้านนะ
                    hardware ลองไปดูครับ ชั้น4 กับ 5

Comment

Originally posted by spash View Post
                      2,480 บาท

hardware ในเวบไม่มีนะ Tg480-u38
                      แต่ผมไปพันทิพงามวงวาน มา หยิบโปชัวหน้าร้านมา มันมีนะ รุ่นนี้ 1,840 บาท พันทิพงามวงวาน มี 2ร้านนะ
                      hardware ลองไปดูครับ ชั้น4 กับ 5

ใกล้บ้านเลย เดี๋ยวเสร็จแน่

Comment

ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่านะ ที่คิดว่า Type A ดีกว่า Type B

Comment

Working...
                        X