Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่น Need for Speed : Most Wanted แล้วชอบเด้งออกมาบ่อยจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่น Need for Speed : Most Wanted แล้วชอบเด้งออกมาบ่อยจังครับ

คือเล่นอยู่ดีๆ ก็เด้งออกมาอ่ะครับ

System ตาม ลายเซ็นต์นะครับ (No Overclock)

ขอบคุณครับ

แผ่น Copy ป่าว ใช้ Crack แบบ No-CD/DVD หรือเล่นกับ Image ไฟล์ครับ ถ้าอย่างหลังลองไปหา Crack No-CD/DVD มาเล่นสิ ของผมเคยเป็น แต่พอหา Crack มาใส่ก็ไม่เป็นอีก

Comment

ถ้าใช้แผ่นก็อบ ลองเปลี่ยนมาใช้ของแท้ไหมจ๊ะ ตอนนี้ราคาลงมาแล้วนี่

Comment

ใช้แบบ Image อ่ะครับ ช่วยลงลิ้งค์ crack No-CD/DVD ให้หน่อยได้ไหมครับ TT

Comment

ที่บ้านผมใช้อิมเมสนะครับ ก็ไม่มีปัญหาเด้งออกมานี่ครับ ผมใช้ เดม่อนทูลน่ะครับ

Comment

เวบนี้เลยครบเลยคับ http://www.gamecopyworld.com/ ทุกเกม Mod เสริม โกง แครก คบๆๆ ^ ^

Comment

ผมก็ใช้ DAEMON Tools อ่ะครับ งงจริงๆ TT

ขอบคุณท่าน aPisBot มากครับ สำหรับลิ้งค์

Comment

ว่าแต่ว่าแผ่นแท้ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วหนอ จะไปหามาเก็บเป็นคอร์เลคชั่นซะหน่อย
                ซื้อแผ่นแท้NFSมาทุกภาคเลย เหลือ แต่ mw ที่ตอนนี้ยังไม่มี(แผ่นแท้)

Comment

ผมลงแล้ว อัพเวอร์ชั่น 1.3 แล้วค่อยแคร็กอีกที่ น่ะครับไม่หลุดนะ

Comment

ของผม 1.0 อยู่อ่ะครับ จะอัพเป็น 1.3 ทำไงครับ

Comment

Originally posted by BlueBerry View Post
                      ของผม 1.0 อยู่อ่ะครับ จะอัพเป็น 1.3 ทำไงครับ
                      ลองไป downloadPatch ที่เวปนี้ครับ www.gamespot.com
                      ขนาด 12.5MB

Comment

patch 1.3 ใช้ no-cd ได้เลยนะคับ หาจาก game copy world นั่นแหละ ^^!

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แผ่นปลอม หุหุ

Comment

ผมอัพเป็น 1.3 แล้วก็ลง No-Cd แล้ว ทำไมมันยังเด้งอีกอ่ะครับ ช่วยผมด้วยคร๊าบ!!

ต้องโหลด No-CD/DVD อันไหนอ่ะครับ ถึงจะไม่เด้ง มันมีให้เลือกเยอะจังครับ

Comment

Working...
                              X